kwanza upost jukwaa la mahaba huku hatuwazi kazi ni mahaba tu pili .....matokeo hujapata mpaka utumie living certificate...?
Jaribu kwenda shule ulizo soma wanaweza kukusaidia coz leaving huwa zinatolewa shuleni.
Nime ku PM jinsi ya kuipata
Huyo jamaa anakisirani tu huyo. Watu tumeingia serikalini hatuna hata cheti tuna transcript tu sembuse hio leaving. Me cjawahi itumia hio kitu cjui hata nmeiweka wapi. Jaribu kumweka sawa.
Vyeti original ninavyo na nimemuonyesha ila anataka hiyo leaving certificate
Vyeti original ninavyo na nimemuonyesha ila anataka hiyo leaving certificate
Jitahd uvipate hawana masihara mim mwenyew yalinikuta ayo nimexota miez mitatu bila mshahara kisa ckuwa na transcript nlikuwa na provissional results mpaka nlpopeleka ndo nimeingia kwenye payroll mwez huu
Habari zenu wana Jf. Nimeenda kuripoti kwenye kituo cha kazi ijumaa iliyopita. Hiyo kazi nimeipata kupitia Utumishi.Huyo Afisa utumishi anataka leaving certificate ya A level na O level. Kasema sitaingizwa kwenye payroll bila hizo leaving certificate. Mimi nimesahau nilipoweka. Je nikienda Secondary nilizosoma watanisaidia. Ushauri wako mhimu sana nashukuru.