Bila kiki bongo movie hazipati soko

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
169,965
2,000
Wema aanzisha challenge ya kunyoa vipara
19050945_1773647449613062_6865798027756437504_n.jpg
hilo sio tatizo taizo ni pale wanapoanza kuweka mafumbo. Fumbo kwa wapenda ubuyu huwa linafumbuliwa mapema na kwa urahisi
IMG_20170615_164721.jpg


Kwa style hii bongo movie wana safari ndefu sana.
imeniuma mwenye kichwa kama helmet
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,500
2,000
Wema aanzisha challenge ya kunyoa vipara View attachment 524452 hilo sio tatizo taizo ni pale wanapoanza kuweka mafumbo. Fumbo kwa wapenda ubuyu huwa linafumbuliwa mapema na kwa urahisi View attachment 524453

Kwa style hii bongo movie wana safari ndefu sana.
imeniuma mwenye kichwa kama helmet
Movie yake na Van Vicker (sijui nimepatia jina) inatoka/imetoka, kwa hiyo kiki inabidi zitafutwe.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
169,965
2,000
Movie mpya ya wema,kaigiza kama mama wa mtoto,mtoto kaumwa, hana fahamu siku mbili hospital ila mama mtu yupo full makeup hata chozi hamna anaulizia hali ya mtoto
Ukikosoa unaambiwa mbona zari alienda msibana na makeup
Jambazi anavua viatu
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,274
2,000
Movie mpya ya wema,kaigiza kama mama wa mtoto,mtoto kaumwa, hana fahamu siku mbili hospital ila mama mtu yupo full makeup hata chozi hamna anaulizia hali ya mtoto
Ukikosoa unaambiwa mbona zari alienda msibana na makeup
Hahahahaaaaa.

Nitabaki kumuangalia Kingwendu tu.
 

carbamazepine

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
45,255
2,000
Natamani nimjue huyo mwenye kichwa kama helmet...ila utashangaa team nyumbu wataanza kunyoa vipara
 

Simara

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
4,887
2,000
Movie mpya ya wema,kaigiza kama mama wa mtoto,mtoto kaumwa, hana fahamu siku mbili hospital ila mama mtu yupo full makeup hata chozi hamna anaulizia hali ya mtoto
Ukikosoa unaambiwa mbona zari alienda msibana na makeup
Hivi mtu akimpenda Zari lazima amchukie Wema au akimpenda Wema ni lazima amchukie Zari? Punguza chuki kwa Wema looh!!
 

Bufa

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
5,680
2,000
Movie mpya ya wema,kaigiza kama mama wa mtoto,mtoto kaumwa, hana fahamu siku mbili hospital ila mama mtu yupo full makeup hata chozi hamna anaulizia hali ya mtoto
Ukikosoa unaambiwa mbona zari alienda msibana na makeup
Wema anajulia wapi mambo ya watoto wakati hashiki mimba sababu ya kuchoropoa sana mimba- word on the streets.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom