Bila Jehanamu hakuna kuiona pepo

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Posts
22,377
Reaction score
43,264
Kurwani imetamka wazi waislam wote lazima waende jehanam(hell) kwanza wakapate mateso ndio ama waende peponi au wabaki hapo jehanam kuendelea kula msoto.
Kwa mujibu wa Quran (Surat Maryam) Aya ya 71 hadi 72.

Ndio mana waislamu wanatakiwa wasugue mapaji ya uso ili kutengeneza sigida ili iwasadie kumulika giza la akhera yani sigda ni tochi ukiwa akhera.

Kwani hakuna pepo bila kupita jehanam.

 
Ila uislamu wetu umekaa kijanja janja.

Ipo siku ntachukua maamuzi magumu ya kubatizwa tu.
 
Jagina njoo huku utoe mwongozo mkuu
 
umescroll mtandaoni hii leo, mchana nimeikuta fb kenya
 
Nimeangalia ulichonukuu neno jahanam sijaliona
 
Ongezea kuwa kuna wengne wataingia kwanza motoni na kuchomwa kidogo alafu Allah atawasamehe na kuwapeleka peponi. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…