Big Results Now: Karibuni Mlimani City - July 03, 2013

Big Results Now: Karibuni Mlimani City - July 03, 2013

DMussa, wapi hivyo viambatanisho, au mnataka mje kutupatia hapo hapo uwanjani, wekeni hapa mapema tuvipitie, tuvijadili na kuvikiria kabla ya kuja kuwaeleza tunaona nini ndani yake.

Mkuu am just an interested party like you, siko ndani ya hiyo timu wala ndani ya serikali ya JK, its only that I got concerned about wachangiaji wa mwanzo kwenye hii mada.
Tumuulize muanzisha thread atupe viambatanishi
 
Mkuu am just an interested party like you, siko ndani ya hiyo timu wala ndani ya serikali ya JK, its only that I got concerned about wachangiaji wa mwanzo kwenye hii mada.
Tumuulize muanzisha thread atupe viambatanishi

Okay DMussa, you must be an interesting character though, Nishati na Madini, wapi viambatanishi tarehe tatu is less than 36 hours from now, na unasema report ni za kimahabara, tuwekee hapa ili kama ni kutafuta msaada wa kiinginia kuzitafsiri tufanye mapema
 
Nimefurahi sana kwenu nyie wizara kuleta bango hili humu ndani, sababu kuu ikiwa ni mimi kupata nafasi kushiriki nanyi katika what u call"big results now". Kimsingi tunapoongelea kuhusu sekta ya nishati tunaongelea maendeleo ya nchi yetu. Kama tukiweza kuwekeza vilivyo katika sekta ya nishati hasa kwenye Hydro power plants tukaweza kudevelop 2000MW tukiongeza na za sasa kiduchu, basi nchi hii itaendelea kwa kasi ya upepo kwani kikwazo kikubwa cha watu wa ndani na nje kushindwa kuwekeza ni" unreliable power supply" . kwenye mikakati hii tunahitaji kuongelea miradi kama Stieglers, Rumakali na mingine ambayo itatupa MW za kutosha na si 50mw,100mw ili tuweze kuondokana matatizo ya nishati Tanzania. Tuachane na siasa eti tukidevelop miradi mikubwa kama stieglers plant hatutahuwa na kwa kuweka huo umeme. Nchi yoyote yenye Nishati imara lazima iendelee tu. Jamani mimi nadeclare kuwa ni mdau katika sekta hii ya Nishati, kweli kitu kinacho udhi nchi hii ni kutegemea hizi Independent Power Plants kama IPTL na Symbion POwer,Aggreko!!,tunaogopa kuinvest kwenye hydro power plants eti kwa sababu initial investment ni kubwa. Sasa mabwawa yote yaliyojengwa na mkoloni yamezidiwa na uhitaji wa nishati kwa miaka ya karibuni.
Lakini pia tuangalie vile vile hii Gas yetu inaweza ikatupa megawatt ngapi ili tuwekeze huko kisawasawa. Tusiwekeze kiuoga,kwa megawtt kidogokidogo. Tuwekeze kwa malengo makubwa kwa faida ya sasa na vizazi vijavyo. Ningependa kusikia Big results now imeibuka na mradi wa mitatu ya kuzalisha umeme wa maji/Gas/coal ambayo itakuwa na total 3.0GW ili tuweze kuikomboa nchi yetu kutoka kwenye Umaskini.

Nawasilisha

Mdau
 
Big Results now? Real? We needed big results "yesterday" people. Get real my leaders!! And stop politicizing. Results are not born from big words and catching phrases!! When Big results happen every mwananchi will see.

Halafu mbaya zaidi Big Results inatakiwa ionekane ndani ya miaka 3 . Yaani 2013-2015!!! Inalenga palepale kwenye uchaguzi mkuu. If this does not smell politics, I must go see my Doctor for something is terribly wrong with my sense of smell!! Tena kazi ya kupata big results imefanyika kwa wiki sita tu!! What an amazing laboratory work eeh? Get serious people.

Hivi kweli kazi ya BIG RESULTS inafanywa kwa wiki sita? Yaani mipango mikubwa ya miaka labda tuseme 100 au 200 ijayo inafanywa kwa wiki sita. Can any help me define what is zoo and zoo keeper? Please hurry!!

Hahahaaaaa Mkuu angalia kucha na meno yako hawataki kusikia ukweli hao kila kitu usanii saniii tu halafu wanakuja kukejeli watu na akili zao timamu humu JF waende wakafanye siasa zao huko huko kama hakuna uadilifu miongoni mwao hata wafanyaje ni kupoteza muda tu wachukue time huko
 
Hata hapa hapa ujumbe unawafikia, wewe unadhani ni kwanini wameamua kuja kututangazia hapa kama hawajui impact ya JF? Tata Sabayi kudos kwa kuwaambia ukweli bila kupepesa macho, usisshangae kukuta huyu anayejiita DMussa ni fisadi aliyeko wizara ya nishati na ujumbe wako umemchoma.
u

Hawa wanatufanya sie wapuuzi sana aisee ni usanii tu hapo unaendelea hamna lolote
 
Hahahaaaaa Mkuu angalia kucha na meno yako hawataki kusikia ukweli hao kila kitu usanii saniii tu halafu wanakuja kukejeli watu na akili zao timamu humu JF waende wakafanye siasa zao huko huko kama hakuna uadilifu miongoni mwao hata wafanyaje ni kupoteza muda tu wachukue time huko

Sabayi tatizo la viongozi wetu ni ubinafsi,umbilikimo wa mawazo na maono yaliyo tasa. Halafu kuna wengine wanatoka kwenye academia wanaenda kujichanganya huko kwenye siasa hohehahe na kuanza kusema na kutenda kama kenge. Mfano mzuri wa ninachosema ni hili la kutoa moani kwenye big results now. Hata huyo prof(minus) nimemwona kwa tv anahimiza watu wakatoe maoni. Sasa serikali ina mfumo mzuri sana kuanzia pale mtaani/kijijini,kata,wilaya,mkoa,taifa. Huu ni mfumo mzuri sana wa kupata BIG RESULTS NOW kwa sababu maoni yanayotokana na mfumo ni ya mwananchi wa kawaida kabisa na yana nguvu inayotokana na maisha halisi ya mwananchi na yakitumika kama tofali ya kujenga hiyo BIG RESULTS NOW itakuwa BIG RESULTS for REAL. Hii ni kwa sababu maoni haya hayakupigwa ufunguo na kuchochewa na per diem au kula vitumbua/sandwich na chai!!
 
Huu mpango wa BIG RESULT NOW (BRN) inaonekana upo katika wizara zote,mimi nijikite katika wizara ya elimu,mpango huu utafanikiwa endapo serikali itashirikisha jamii nzima wakiwemo wanasiasa lakini serikali pia ishughulikie kilio cha walimu. Vilevile wa darasa la saba wanaojiunga na kidato cha kwanza wawe wanasifa za kujiunga na alama zao ziwe za kutosha. Wafunzi wamekuwa watoro sana hivyo basi walimu na wazazi washirikiane kwa pamoja kudhibiti utoro wa hawa wafunzi. Miundombinu bado hairidhishi kwa shule nyingi kwani mkakati huu hawezi kufikiwa malengo yake kama darasa moja waketi wanfunzi 80,haiwezekani! Mfano mzuri wa nchi za scandinavia wamepiga hatua kielimu kwa sababu ya kuandaa mikakati yao vizuri kama sera ya elimu,kuwandaa watoto wa primary vizuri,kuwalipa walimu vizuri, pamoja na miundombinu mizuri, kia darasa wanaketi wanafunzi 45,kama serikali itazingatia hayo huu mpango au program ya BRN itafanikiwa.Wito wangu kwa serikali ni kuweka kivutio kwa walimu wa MATHEMATICS,walimu wengi wa mathematics wanabadili fan kwa kuona mshahara ni mdogo sana. Wananchi tuipe serikali ushirikiano mkubwa ili lengo la BRN liweze kufikiwa.
 
Back
Top Bottom