Bibi kajivunjia mwenyewe heshima.. nani kamtuma akate mauno hadharani namna hiyo?Kumbuka bibi yako huyo
Uwe na heshima
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Kakulia uswazi ni mchaluko kwa kwenda mbele. Ukatize anga zake sasa, atakuchambua km biliani.Bibi wa Uswahilini huyo hadi ganja anapiga
[emoji102] [emoji102] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Nisubir twende ote,Napita [emoji125]
Poa nakusubiriNisubir twende ote,
Najiandaa kwenda church vipi wewe?Amka ww uoshe vyombo
[emoji102] [emoji102] [emoji102] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Ndo nimefika churchMi nagusa mara 1. 1 tu
Yaani ndo nimetoka. Nimeshakuombea swahibaUniombeeee