Biashara ya Solar


Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,114
Likes
1,305
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,114 1,305 280
Heshima kwenu wakuu,

Naomba kujua gharama za kuingiza mzigo hasa unaohusu vifaa vya solar na betri zake kutoka Urusi.(Estimation of tax) nini wanachokiangalia wakati wakitoza kodi?

Nina jamaa yangu anayemiliki kiwanda cha kuzalisha bidhaa hizo,hivyo nataka kuanza kuwa supply wake hapa Tanzania.

Na ni nia gani rahisi kusafirisha mzigo na kwa gharama nafuu?

Pia nakaribisha mtu yeyote mwenye mtaji wake tuweze kushirikiana na kuanza kufanya biashara hiyo kwa pamoja.

Nasubiri michango yenu yenye kujenga Tz mpya ya viwanda.
 

Forum statistics

Threads 1,237,993
Members 475,809
Posts 29,309,094