Nawasalimu wana jf wote popote mlipo
Naombeni msaada kwa mwenye uzoefu wa kununua simu used na kuziuza napenda kufanya hii biashara ila uzoefu ndo sina kuna jamaa alinambia Nairobi zinapatkana kwa bei nzuri naombeni wajuvi wa hili wanisaidie wapi naeza pata mzigo kwa bei nzuri
Naombeni msaada kwa mwenye uzoefu wa kununua simu used na kuziuza napenda kufanya hii biashara ila uzoefu ndo sina kuna jamaa alinambia Nairobi zinapatkana kwa bei nzuri naombeni wajuvi wa hili wanisaidie wapi naeza pata mzigo kwa bei nzuri