Biashara ya photography studio

Biashara ya photography studio

Rockefeller

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Posts
1,235
Reaction score
2,360
Habari jioni sana JF,

Kama kichwa cha habari kinavyoeleza mwenye ABC za biashara ya studio ya picha tujuzane mambo yote ya msingi ambayo mtu anatakiwa kuyajua kama anataka kufanya hii biashara.

Natanguliza shukrani.
 
Unatakiwa uwe na kamera asa aina ya Canon,uwe na chumba pamoja na computer yenye photo editing software kama Adobe photoshop na Photo printer. Used Computer zinafaa bei zake karioakoo opp na police msimbazi zinaanzia Laki tatu. Printer ni laki tatu na nusu.. utakuwa unaweza print pasport size na hizi za kawaida pamoja na kumpatia mteja kwenye flash picha uzompiga.

chumba ambacho ni studio utakuwa na kitambaa cha kijani ambacho utakuwa una piga picha na kisha kuweka bakground ikaonyesha mtu amepiga picha yupo UK etc
 
hqdefault.jpg
images (2).jpeg
images (4).jpeg
hqdefault.jpg
 
Unatakiww uwe na kamera asa aina ya Canon,uwe na chumba pamoja na computer yenye photo editing software kama Adobe photoshop na Photo printer.Used Computer zinafaa bei zake karioakoo opp na police msimbazi zinaanzia Laki tatu.Printer ni laki tatu na nusu..utakuwa unaweza print pasport size na hizi za kawaida pamoja na kumpatia mteja kwenyr flash picha uzompiga.
chumba ambacho ni studio utakuwa na kitambaa cha kijani ambacho utakuwa una piga picha na kisha kuweka bakground ikaonyesha mtu amepiga picha yupo UK etc
Amepiga Picha yuko yukei😂😂😂😂,ila maelezo yako Mkuu yamejitosheleza namm nimejifunza kitu hasa hapo kwenye Pc uzidi,ngoja nitamchukulia mdogo wangu eneo hilo ulilotaja,Senkiyu
 
Asante na vipi kuhusu mambo ya masoko/mzunguko wake Mkuu .
Kuhusu hili suala ngoja nitoe neno kidogo. Suala la mzunguko wa fedha kwenye hiyo biashara tajwa hutegemeana na namna ya utafutaji wa wateja, area of specialty kwenye hii field na target customers wako. Na pia watendaji kazi lazima wawe vizuri kutokana na tough competition ya photography industry. Hivyo hayo yote hukusaidia kupata faida nzuri kwenye biashara
 
Kuhusu hili suala ngoja nitoe neno kidogo. Suala la mzunguko wa fedha kwenye hiyo biashara tajwa hutegemeana na namna ya utafutaji wa wateja, area of specialty kwenye hii field na target customers wako. Na pia watendaji kazi lazima wawe vizuri kutokana na tough competition ya photography industry. Hivyo hayo yote hukusaidia kupata faida nzuri kwenye biashara
Ahsante boss
 
Back
Top Bottom