Biashara ya Pharmacy na Challenge zake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Pharmacy na Challenge zake

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nesindiso Sir, Apr 24, 2012.

  1. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimetumbukiza mguu kwenye hii biashara ya Pharmacy. Nimeanza kuonja joto ya jiwe, hasa kwenye upatikanaji wa pharmacists na ushindani wa maduka ya dawa baridi ambayo hayana vibali lakini mengi yanauza dawa aina zote.

    Naomba msaada kwa wenye uzoefu, pharmacists, nawapataje na kwa bei gani kwa sasa?
    Je, kuna umoja wowote wa wenye biashara za pharmacy?

    Na challenge nyinginezo ambazo bado nitaendelea kukumbana nazo naomba mnijuze.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Ulitakiwa kufanya uchunguzi kwanza kabla ya kufungua, faida na hasara ikiwa ni pamoja na hizo changamoto. Pole na jitahidi utafaulu tu sina ninachojua ndugu.
     
  3. I

    Incredible JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    kila biashara ina changamoto zake. Kinachotakiwa ni kwamba usiiache bali ujifunze zaidi namna ya kuiboresha. Nikiwa kama mjasiliamali mwenzio naweza kuwa na machache ya kukushauri, nitumie email faoincredible@yahoo.com tuweze badilishana mawazo.
     
Loading...