Biashara ya Online Shopping Mall

Biashara ya Online Shopping Mall

Joined
Feb 12, 2020
Posts
72
Reaction score
87
Habar za uzima wana JF,
Naomba kwa mwenye elimu au uelewa juu ya biashara hii ya kufungua online shopping mall ndani ya Tz naomba anipe maelekezo hapa .

Mfano wa Online Shopping mall
Kikuu,Jiji,Ali baba,Amazon n.k
 
Maelezo hayatoshelezi unataka kuwa na mall, au kununua toka mall jumla na kuuza rejareja, unataka kulipwa kwa kila mteja unayempeleka mall, kipi wataka fanya?
 
Leta milioni 40 nakutengenezea online shopping mall clone ya Amazon kabisa
 
Broh mm nataka taratibu tu but kutengeneza App mm mwenyewe naweza fresh kabisa
Nina bachelor ya Computer Eng ( DIT)
Mkuu shida siyo kutengeneza App, issue inakuja kwenye BRANDING, MARKETING na OPERATIONS. Na kingine ni namna ya ku WIN TRUSTS za wabongo ili waweze kufanya manunuzi Online.

Jumia, Zoom Tanzania wote walisanda, wakafunga biashara.
 
Back
Top Bottom