N ngawia JF-Expert Member Joined Feb 11, 2014 Posts 848 Reaction score 871 Jul 19, 2017 #1 wadau naomba mwenye kuijua au aliyewahi kufanya biashara ya ngozi anipe udhoefu kidogo
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,771 Jul 19, 2017 #2 Thread subscribed
Dodou JF-Expert Member Joined May 4, 2017 Posts 494 Reaction score 391 Jul 20, 2017 #3 Ngozi ipi? Utakamatwa mkuu ohoooo
N ngawia JF-Expert Member Joined Feb 11, 2014 Posts 848 Reaction score 871 Jul 26, 2017 Thread starter #4 ngozi za ng'ombe na mbuzi mkuu ya binadam haiuzwi wala sijawahi kufikiria
Gwele JF-Expert Member Joined Jun 7, 2016 Posts 2,773 Reaction score 3,525 Jul 8, 2018 #5 ngawia said: ngozi za ng'ombe na mbuzi mkuu ya binadam haiuzwi wala sijawahi kufikiria Click to expand... mkuu ulifanikisha kuanza hii biashara
ngawia said: ngozi za ng'ombe na mbuzi mkuu ya binadam haiuzwi wala sijawahi kufikiria Click to expand... mkuu ulifanikisha kuanza hii biashara
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,771 May 30, 2019 #6 Mkuu tupe mrejesho