Biashara ya jiko la baa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya jiko la baa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DA HUSTLA, Mar 9, 2012.

  1. DA HUSTLA

    DA HUSTLA JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Jaman naomba mnisaidie hivi biashara ya baa inafanyikajee.g mtaji wake,kuliteka soko,faida inapatikana vipi,na chochote nnachoweza kufanya niweze kuliteka soko.Nimesikia hii biashara inalipa sana.
     
  2. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Watakua wamensaidia pia maana nataka nianze huu mchakato,mmmh ila haka ka timu kanaikimbza man u.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuu jaribu kuulizia maeneo ya baa itakusaidia kwa urahisi zaidi kama sikosei ni 5000 au 10000 per day..
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inategemea na chaneli bar ilipo
     
  5. DA HUSTLA

    DA HUSTLA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Bado hamjani elewesha vizuri
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    £,$,¥,€?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kama ni mwenyeji wa Moshi au sio naomba ufike pale UHURU Hostel............aise wan jiko la mfano kwa hii biashara na ninao mpango wa kuwasaka wabunifu hwa wanijengee nami sehemu 3 tofauti hapa nchini............nakushauri nawe ufike pale.............hii kitu inalipa hakuna binadamua asiyeheitaji chakula.........na wengi wetu afrika nyama ni sehemu ya mlo wetu wa kila siku!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    mkuu, pale uhuru hostel wameiga design ya Carnivore Nairobi, ni bomba sana
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    title na context zimenichanganya. Kwa bar ukitaka ilipe kwanza location na mazingira mazuri, usalama kwa mteja, huduma ya chakula na quality ya chakula + wahudumu. Anyway sorry kama nitakukwaza lkn ndio ukweli wenyewe .. tafuta wahudumu wa kike wenye maumbile mazuri manene ili kuwavuta wateja na pia ili ilipe zaidi weka vyumba vitatu vya kupumzikia bei ni kwa saa, kwa huduma ya vyumba itakupa zaidi ya 30,000/= per day
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    aisee tufanyeni mpango wa kuipata ile technical design yake ama drawings..............kitu iko makini sana ile!
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi niko arusha kuna baa zinauza sana na sijaona vyumba vya aina hiyo, kwanza utakuwa ni kupunguza hadhi ya biashara yako kwa kuanza kuingiza na mambo ya danguro kwenye baa

     
Loading...