Biashara matangazo!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara matangazo!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, Mar 31, 2011.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huo ndo ujasiri wa mali.
     

    Attached Files:

    • cp.jpg
      cp.jpg
      File size:
      68.7 KB
      Views:
      1,933
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ha haaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    xxl hiyoooo
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka kuiona hii Kariakoo!!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mi naona kawaida kabisa kwani wangeweka soksi au leso ungeshangaa?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Roger sir....
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu mmoja alienda kwenye duka la nguo akaomba aonyeshwe nguo ya ndani (a.k.a. chupi) size kuuubwaaa kuliko zote. Alionyeshwa yenye XXXXXXXXXXL kibao. Baadae aliacha namba yake ya simu ili akitokea mnunuzi wa hiyo c***i, aitwe akamshuhudie huyo mnunuzi aliyejaaliwa!!!!!
     
  8. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii ipo Arusha barabara ya chini ya mti kuelekea stend kubwa ya mabasi.Hapa panapatikana chupi za saizi yoyote utakayo.Kweli biashara matangazo mkuu.
     
  9. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni wa njisia gani.?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,394
    Likes Received: 14,667
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kweli ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni,wanaharakati wenzangu hebu nisaidieni hili nalo mantiki yake nini..
     
  12. b

    batadume Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG] hii hata mimi ita nitosha
     
  13. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mbona kuna WATU WANAvaa kitu kama hicho :disapointed:
     
  14. z

    zayat JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu hiyo chupi ikawa saiz yake please come and collect you handsome bumbler gift from me
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama tschupi tu iko hivyo, je inayo funikwa nayo inukubwa gani? Inaweza kuwa na ukubwa wa kutosha kuingiza mikono yote miwili na kupiga makofi matatu ya Chama Cha Mafisadi! Waah waaah waaaah!
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mbona ndogo sana hainitoshi hiii :bored::bored::bored:
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,520
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    ili duka nadhani liko Arusha kama sikosei
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,448
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Labda na saizi zote zipo hapo.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kweli dada?Basi umejaaliwa.
     
  20. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    kwa maana mnamanisha huyo shostito kama kajaliwa kitu yake itakuwa na nusu kipenyo cha hvyo mzingo wake ni =22/7*28/2*14
     
Loading...