Biashara gani ya nafaka ina soko zuri kipindi hiki?


TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Likes
758
Points
280
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 758 280
Ni biashara gani ya nafaka (mahindi/mpunga) ina soko zuri kipindi hiki?
 
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2006
Messages
454
Likes
351
Points
80
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2006
454 351 80
Ni biashara gani ya nafaka (mahindi/mpunga) ina soko zuri kipindi hiki?
mahindi maana yamepanda bei kiukweli ila mchele naona umeshuka bei nina wasiwasi sana ila mahin di reja reja yamefika buku kwa kilo
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,555
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,555 1,148 280
Nahisi mahindi bei ndo poa Kwa sasa
 
Abubakary Shacou

Abubakary Shacou

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
347
Likes
183
Points
60
Abubakary Shacou

Abubakary Shacou

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
347 183 60
Uko wapi wewe mleta mada,maana kila sehemu na uhitaji tofauti
 
Click Hapa

Click Hapa

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
483
Likes
43
Points
45
Click Hapa

Click Hapa

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
483 43 45
hahaha! Dah wee jamaa hufai aisee unafanya Censorship humu? Japo.nimependa observation. yako.
Hoja yake nzuri tu!
Kuna utofauti wa mahitaji kutoka sehemu A kwenda sehemu B.
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
260
Points
60
Age
29
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 260 60
mahind mkuu japo kuwa naona mchele nao.utapanda sana kuuanzia miez 9..kama upo vizur jumua mpunga then upige stoo
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351