BIASHARA: ASALi MBICHI YA NYUKI WAKUBWA KUTOKA TABORA

BIASHARA: ASALi MBICHI YA NYUKI WAKUBWA KUTOKA TABORA

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Posts
563
Reaction score
473
Habari za majukumu waungwana,

Natumai sote ni wazima na tunaendelea vema na uwajibikaji wa kila siku.

Kuna asali mbichi ya nyuki wakubwa kutoka Tabora, inapatikana Dar es salaam kwa wingi, tunauza kwa kila dumu la lita 20 Tshs. 150,000/= (Maongezi yanaruhusiwa kama utahitaji kiasi kikubwa)

Kwa wanaohitaji (kwa walio Dar es salaam) wanaweza kupiga namba 0769 060 858 (Utaongea na Getrude)

Ahsanteni na karibuni
 
Mkuu nikinunu nikakuta imechakachuliwa niirudishe?
 
Mkuu nikinunu nikakuta imechakachuliwa niirudishe?
Kaka, dunia ya kufanya ujanja ujanja imepitwa na wakati, mi nakuhakikishia hii ni asali bora kabisa, unaruhusiwa kufanya majaribio yote yanayoweza kukuthibitishia kuwa ni asali safi halafu ukijiridhisha tunafanya biashara.

Karibu sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom