Beware of Trolls

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Posts
912
Reaction score
864
Nimegundua topic nyingi zinazoletwa humu ndani ni za kutungatunga. Yaani mtu analeta mada/swali la kijinga kuliko kawaida ili mradi tu ajaze uzi. Kama hizi thread za housegirl na mama mkwe kutegesha zimezidi sasa. Utafikiri K imekuwa shimo unajikwaa na kuanguka ndani?? Anyways...

"In Internet slang, a troll is someone who posts inflammatory, or off-topic messages in an online community, such as a forum, chat room, or blog, with the primary intent of provoking readers into an emotional response or of otherwise disrupting normal on-topic discussion."


Ukiona topic imekaa kitroll troll usijibu. Do not feed the troll.
 
sasa wee nawe nilikupa heshima naona sasa umebugi...wewe ukiingia kwenye forums expect wajinga wenye akili na teolls wote wapo sasa kama hupendi sii utulizane.

kuhusu k bwana wee wadada na wakwe noma. wanavaa khanga huku **** ndembe ndembe...mwanaume lazima ugegede hamchelewi kusema oh haisimami
 
Mhhhhhhhhhh! Kazi kweli kweli! Wadau mnapoamua kujibinafsishia jamvi!!!!!!! Hamkawiiiiii kusema faln na lani wananiboa, hakuna kupost au wakipost msijibu!

Umoja ni nguvu wajameni!
 
Troll.


 
Ur right kuna topic nyingi za hivyo nimezinotice mara kibao and as usual huwa si-comment mfano hai ni ile post ya jamaa kuzini na mama mkwe.....
 
Naelewa hilo, na si kubinafsisha please understand that. Ninaona post zingine mtu ana genuine problem na anahitaji msaada lakini watu wengine wanajibu post ambazo ni obvious kwamba ni za kutunga kwa jinsi hawashauriki. Kila wanachosema wanajicontradict. You don't have to listen to me. You are entitled to do what you want to do, Lara1. This is just my observation.

Mhhhhhhhhhh! Kazi kweli kweli! Wadau mnapoamua kujibinafsishia jamvi!!!!!!! Hamkawiiiiii kusema faln na lani wananiboa, hakuna kupost au wakipost msijibu!

Umoja ni nguvu wajameni!
 
trolls make forums interesting...plus its not bad once in a while to vex a few people.....especially honeybee....and if u r as sweet as the honey u produce basi mumeo namuonea gele lol. alafu wee mbina hujampikia mumeo chai? full kuja lalamika kuhusu trolls hapa lol
 
Mkuu HoneyBee nakusapoti sana....yaani sijui hata tukoje hapa JF...kuna siku mtu alitunga UONGO na baadaye ndani ya THREAD akakiri kuwa kaitunga..LAKINI wapi mtu ziliendelea tu kuchangia na mawaidha kibao..Sikatai asilimia kubwa ya TOPIC ni imaginations/mambo yanayotokea/ na tunapochangia tunajua ni jambo lipo kwenye jamii na sio vibaya ukilileta kama fikirisho!!...UBAYA inakuwa pale mtu unapoleta issue as if imekutokea mwenyewe LIVE..but ukiangalia mazingira unaona its just illusions..Inakera sana pale mtu unapopoteza nguvu zako kujadili uzi kumbe kivingine its just a 'a silly thread'!!!!....
 
Ur right kuna topic nyingi za hivyo nimezinotice mara kibao and as usual huwa si-comment mfano hai ni ile post ya jamaa kuzini na mama mkwe.....

halafu jamaa mwenyewe denti anaishi kwa boom
 
Yes that is precisely my point, asante Snowball. Naelewa si kila thread ni 100% za kweli, kama ulivosema, they're great for discussions. Lakini zingine ni dhahiri kwamba ni uongo na haileti discussion yoyote ya maana.a Sana sana mtu anaishia kubishana na wanaompa ushauri, au anaishia kutukanwa which doesn't benefit anyone.



 
Ni kigezo gani unatumia kuzijudge hizo topic? Sio sheria kwamba kila mtu lazima aongee vitu serious na pia ukiona zimepata wa comments ujue kuna watu zinawahusu.HAKUNA KITU KINAPITA BURE LAZIMA KUTAKUWA KUNA MAFUNZO FULAN FULANI.Mi nachoona ni kuwa kama umeona topic fulan haisound kichwani mwako unapitiliza coz hakuna mtu ataekuuliza. SAMAHANI KAMA NITAKUWA NIMEMUUZI MTU HATA MIMI HUWA NAPITILIZA NIKIONA TOPIC HAI SOUND KWENYE AKILI YANGU.
 
Ur right kuna topic nyingi za hivyo nimezinotice mara kibao and as usual huwa si-comment mfano hai ni ile post ya jamaa kuzini na mama mkwe.....

Kwa kweli hata mimi ile Topic nilimwambia aliyeileta kuwa ni ya kutunga,watu wengine wanakera sana
 
Wi-Fi and 4 others like this.
 

sasa we hii yako ina uhusiano gani na forum hii, si ungetupia kule chitchat, nawe hii troll, unataka reaction ya. wachangiaji,
 
Anayefanya hajui.. Angejua asingefanya..™
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…