Benson Bana kwa hili Umejipambanua

Benson Bana kwa hili Umejipambanua

ni unafiki kulalamikia system inayokulisha au kukuvisha.toka 2010 hakujua haya yataweza kutokea?kama hakuyaona haya ambayo wasomi wengi waliyaona basi hafai kuitwa dr na pia asitafute huruma yetu sasa wakati mambo yanaenda mrama.
Narudia bana ni mnafiki na hata aseme nini hakiwezi kuniingia akilini.

Tumuache yeye lakini tuchukue maoni yake.uzuri ni kuwa watu wengi waliopita hapo mlimani wanamjua vema
 
Hakika leo kwa mara ya kwanza(kwa maoni yangu) ameongea kitu chenye mbolea kuhusu mkutano wa Bunge uliomalizika tarehe 16/8/2012.Kabla ilikuwa nibadilishe stesheni!
Inabidi ageuze upepo! Mahaba yake kwa CCM yalimfanya APOTEZE nafasi ya kuwa Mkuu wa Idara ya Political Science pale kazini kwake. Wanataaluma wenzake walimpiga chini kwenye kura elekezi! Kwa maoni yangu, ameanza kupata funzo.
 
Inabidi ageuze upepo! Mahaba yake kwa CCM yalimfanya APOTEZE nafasi ya kuwa Mkuu wa Idara ya Political Science pale kazini kwake. Wanataaluma wenzake walimpiga chini kwenye kura elekezi! Kwa maoni yangu, ameanza kupata funzo.
hahaha...kumbe ni majeruhi!
 
Inabidi ageuze upepo! Mahaba yake kwa CCM yalimfanya APOTEZE nafasi ya kuwa Mkuu wa Idara ya Political Science pale kazini kwake. Wanataaluma wenzake walimpiga chini kwenye kura elekezi! Kwa maoni yangu, ameanza kupata funzo.

alistahili adhabu hiyo kwani hatumii elimu yake kwa ukombozi wa mtanzania na badala yake anajiunga na watawala katika kukandamiza wananchi.
 
alistahili adhabu hiyo kwani hatumii elimu yake kwa ukombozi wa mtanzania na badala yake anajiunga na watawala katika kukandamiza wananchi.
nadhani atataka kugombea nafasi za kisiasa
 
Nyie hamumjui huyu jamaa aliyegomea kwenye u-Dr, mautafiti yake hayawezi kumpa credits za kuwa hata associate professor.

Zimeona hakuna hata moja jema, hata la kulazimishia la kuongelea kuhusu CCM. akaona ngoja aongee tu! huyu huyu ndiye alikuwa anakubaliana na akina Ndugai kwamba wabunge wa upinzania wanatafuta cheap popularity.

Cheap popularity wakati hadi mama j]yangu kijijini anamjua Zitto lakini ukimuuliza Ndugai ni nani hamfahamu??!!
 
Jambo ambalo naona mr Benson amelisahau na taaisii yake ya REDET hulifanya ni upigaji kura...upigaji wakura wa bunge kupitisha vifungu ni OVYO sana

Kweli kabisa 7bu no one is capable to count the voice
 
Hakika leo kwa mara ya kwanza(kwa maoni yangu) ameongea kitu chenye mbolea kuhusu mkutano wa Bunge uliomalizika tarehe 16/8/2012.Kabla ilikuwa nibadilishe stesheni!

Inatokana na changamoto CDM walizoingiza bungeni
 
Kweli kabisa 7bu no one is capable to count the voice

Mwenzetu ana kipaji cha pekee duniani cha kuhesabu sauti.nashanga why Guiness Book Of records hawajamuingiza kitabuni
 
Jambo ambalo naona mr Benson amelisahau na taaisii yake ya REDET hulifanya ni upigaji kura...upigaji wakura wa bunge kupitisha vifungu ni OVYO sana

Mkuu, naungana na wewe, kwamba angezungumzia upigaji wa kura pia katika kupitisha maamuzi ya bunge. Nakumbuka nilishawahi kuuleta uzi wa swala hilo humu jamvini, wa kulitaka bunge la Tz litumie electornic system of voting kama yanavyofanya mabunge mengine duniani ili kuleta demokrasia ya kweli badala na kuburuzana kwa ushabiki wa kiitikadi za chama.
Mfano mzuri ni majuzi tu nchi ya Kenya, majirani wa Tz, wameweza kuanzisha mfumo huo uliozinduliwa na Mhe. Kibaki.

Pamoja na yote, huyu mkuu Bana huwa haaminiki. Huonekana kuusema "ukweli" kulingana na tafsiri yake, pale anapoona yeye kwamba ana maslahi napo.
 
Bana ameshawekeza vya kutosha ndio maana ameamua kuacha kuchumia tumbo.. I like the way alivyofanya analysis..
 
Sio kwamba Benson Bana ni hamnzo, ila huwa anajivua akili kwa ajili ya kuipendelea serikali jambo ambalo huenda kasoma alama za nyakati kajua kuwa huu ni wakati wa kila mtu kujulikana kuwa ni wa rangi gani
 
All in all, sycophants like Benson Bana, are and will always be part of the problem facing this nation, you know why? They are scared...scared of change but most of all the consequences of abandoning principle and always coming to the defence of the ruling elite through servile flattery...all for personal gains. Poor souls, the realization that they can never run fast enough and so avoid their past catching up with them, is giving them sleepless nights!
 
Hakika leo kwa mara ya kwanza(kwa maoni yangu) ameongea kitu chenye mbolea kuhusu mkutano wa Bunge uliomalizika tarehe 16/8/2012.Kabla ilikuwa nibadilishe stesheni!
mkuu hao wote wazushi tuu wanacheza na akili zetu yaani wameshirikiana na mafisadi kutucheleweshea uhuru wetu sasa wameona upepo wa m4c ni noma wanaanza kujikomba kimtindo benson watanzania hatudanganyiki tumeshaanza kukuona unajiletaleta
 
Akizungumzia hitimisho la bunge lililopita ameainisha mambo mbalimbaliambayo hakika yamepambanua upeo wake kisiasa

1.amezungumzia utoro wa wabunge unavyowakosesha umakini wa kufuatilia hoja na uhalali wao wa kuwawakilisha wananchi

2.amezungumzia majibu ya mawaziri..hayalengi uhalisia wa mifumo ya nchi yetu bali yapo kibinafsi mno na kizimamoto zaidi ,amemchana naibu waziri wa Elimu mh Mulugo kwa namna anabyoyafanyia kazi matattizo ya walimu

3.Ameupongeza upinzani kwa hoja zao..hususani Mh Tundu lissu kuwa japo hoja yake ilipingwa lakini ina ukweli.hoja ilikuwa ni udhaifu katika uteuzi wa majaji ambao ni nguzo katika muhimili wa tatu wa dola,hili halina ubishi kuwa nguzo hii si imara tena kwani nondo zilizotumika kuijenga ni dhaifu,pia amepongeza hoja ya Zitto na na Chenge katika marekebisho ya vifungu vya bajeti ya wizara ya fedha,ambavyo waziri na naibu walishavifumbia macho licha ya kujadiliwa na kamati ya fedha na kutolewa maamuzi

4.amezungumzia tuhuma za rushwa kwa wabunge na kampeni za kukwamisha bajeti ya wizara ya nishati na madini kuwa ni jambo baya sana kwa bunge,japo tunasubiri taarifa ya kamati ya maadili iliyowahoji tayari ni dosari kubwa kwa watunga sheria

5.amezungumzia upimaji wa uwajibikaji wa wa maamuzi ya bunge..yaani maazimio na utekelezaji.yaani maazimio wanayopitisha hayafuatiliwi utekelezaji wake,na wanapoanza kikao kingine hakuna tathmini ya ya kuangalia milestone na waliyokubaliana awali

6.Ametoa rai yake kuwa kero yake kuu bungeni ni ileile tunayolia nayo hapa jf ya wabunge na mawaziri kupoteza muda wa bunge kutoa pongezi hadi kwa beki tatu na drivers na kuacha hoja za msingi

Pia kazungumzia mfumo wa uhitimishaji budget ya fedha kuwa mwishoni ili kuchambua wizara nyingine vizuri..haina maana kupinga wakati mlishakubaliana katika overall budget ya fedha

bravo Benson,kwa mtazamo huu umejipambanua
Source:clouds FM PB on saturday

Naanza kuamini 2015 Chadema wanachukua maana huyu jamaa kawaida anawasemea vizuri walio na madaraka ili wamkumbuke!!
 
Jambo ambalo naona mr Benson amelisahau na taaisii yake ya REDET hulifanya ni upigaji kura...upigaji wakura wa bunge kupitisha vifungu ni OVYO sana

Tena wa ajabu kweli. Nashangaa kuona watu wazima kama wale wanakubali mfumo ule. Ndio maana wanapitisha vitu vingine vya ajabu halafu wakiona wameboronga wanajidai kutaka suala lirudi bungeni. Aibuuuuuuuuuuuuuu kabisa.
 
Good for him; may help redeem his stature a bit maana wengi tulishamchukulia kama a mere piper blowing the tunes called by his paymasters! hasa remarks zake mbali mbali kwenye talk shows na upuuzi wa Ridet.
 
Back
Top Bottom