mr gentleman
JF-Expert Member
- Aug 1, 2012
- 3,221
- 4,694
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
ndo nini, dah nimecheka sana
ndo nini, dah nimecheka sana
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Jiheshimu wakati mwingine. Stpd.Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Jiheshimu wakati mwingine. Stpd.
Huyu dogo si nasikia mchicha mwiba engine nyuma mkasi mshumaa?
Sina uhakika sana kama jamaa anainamishwa, ila inajulikana jamaa anapenda sana 0713 za wanaume wenzie, na ana kamchezo ka kuwatapel vijana wadogo na kuwafanyia michezo michafu, ila kuhusu yeye kuliwa sidhan kwa kweli
Bina ni kweliii ??
Okay basi nlisikia vibaya kwenye hiyo michezo kumbe yeye ndio anakula nkajua yeye ndio analiwa,siku za husoni Latifah atashindwa kupiga mluzi.