nichot_guzman
New Member
- Aug 24, 2016
- 3
- 1
Wadau wa jf msaada chapu bei ya hii gari mpaka ifike bongo apa ni sh. Ngapi
Mpya au used?Wadau wa jf msaada chapu bei ya hii gari mpaka ifike bongo apa ni sh. Ngapi
Link hii hapa chini bonyezaWadau wa jf msaada chapu bei ya hii gari mpaka ifike bongo apa ni sh. Ngapi
Weee! Wala usijaribu kuwapigia hao SBT Japan, utajuta... Hawa jamaa ni wasumbufu sana na sio wastaarabu kabisa. mi nimewablock kwenye simu na kwenye email...
Wadau wa jf msaada chapu bei ya hii gari mpaka ifike bongo apa ni sh. Ngapi