Bei ya mashine ya kutengenezea tambi

Bei ya mashine ya kutengenezea tambi

sumbwe

Member
Joined
Aug 10, 2016
Posts
6
Reaction score
2
Ndugu wana JF naomba kufahamu bei ya mashine ya kutengenezea tambi na namna ya kuandaa tambi hizo.
 
1473931780089.jpg
 
kuandaa mimi najua ni so simple ila kwa njia ile ya local mashine ngoja nikasome kwenye kitabu nitupie njia zake mkuu ila ukikosa jaribu ku google kuna blog ya mapishi wameelezea kiufasaha kama sijakosea inaitwa curinary food like that jaribu kuichek
 
kuandaa mimi najua ni so simple ila kwa njia ile ya local mashine ngoja nikasome kwenye kitabu nitupie njia zake mkuu ila ukikosa jaribu ku google kuna blog ya mapishi wameelezea kiufasaha kama sijakosea inaitwa curinary food like that jaribu kuichek
Ahsante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom