D dimacha New Member Joined Feb 8, 2017 Posts 1 Reaction score 0 Aug 19, 2018 #1 habari wadau naomba kujua bei ya kifusi maeneo ya wazo au madale.
Mjasiri na Mali JF-Expert Member Joined Jun 24, 2017 Posts 5,365 Reaction score 14,183 Aug 19, 2018 #2 dimacha said: habari wadau naomba kujua bei ya kifusi maeneo ya wazo au madale. Click to expand... Ungetaja Ni kiasi gani unahitaji Hakuna bei maalum ya kifusi pia inategemea na umbali uliopo
dimacha said: habari wadau naomba kujua bei ya kifusi maeneo ya wazo au madale. Click to expand... Ungetaja Ni kiasi gani unahitaji Hakuna bei maalum ya kifusi pia inategemea na umbali uliopo