babu M JF-Expert Member Joined Mar 4, 2010 Posts 5,222 Reaction score 3,176 Dec 17, 2013 #1 Naomba kama kuna mtu anajua bei zake hapa Tanzania. Shukrani.
Deus F Mallya JF-Expert Member Joined Jul 28, 2011 Posts 705 Reaction score 442 Dec 17, 2013 #2 babu M said: Naomba kama kuna mtu anajua bei zake hapa Tanzania. Shukrani. Click to expand... Ipad Air kwa huko Tanzania ni 850,000-1million,yenye ukubwa wa 16gb. Iphone 5s ni 1.2-1.3million kwa hapa China unaweza kupata kwa bei ya chini kiasi
babu M said: Naomba kama kuna mtu anajua bei zake hapa Tanzania. Shukrani. Click to expand... Ipad Air kwa huko Tanzania ni 850,000-1million,yenye ukubwa wa 16gb. Iphone 5s ni 1.2-1.3million kwa hapa China unaweza kupata kwa bei ya chini kiasi
babu M JF-Expert Member Joined Mar 4, 2010 Posts 5,222 Reaction score 3,176 Dec 17, 2013 Thread starter #3 Deus F Mallya said: Ipad Air kwa huko Tanzania ni 850,000-1million,yenye ukubwa wa 16gb. Iphone 5s ni 1.2-1.3million kwa hapa China unaweza kupata kwa bei ya chini kiasi Click to expand... Asante! Kwa nini China unaweza kupata kwa bei ya chini? Kuna feki?
Deus F Mallya said: Ipad Air kwa huko Tanzania ni 850,000-1million,yenye ukubwa wa 16gb. Iphone 5s ni 1.2-1.3million kwa hapa China unaweza kupata kwa bei ya chini kiasi Click to expand... Asante! Kwa nini China unaweza kupata kwa bei ya chini? Kuna feki?
Deus F Mallya JF-Expert Member Joined Jul 28, 2011 Posts 705 Reaction score 442 Dec 17, 2013 #4 babu M said: Asante! Kwa nini China unaweza kupata kwa bei ya chini? Kuna feki? Click to expand... Happana, zote ni original. Hapa ni bei ya chini kwa sababu ya stock na ukizingatia hawatumii gharama sana kusafirisha toka kiwandani hadi sokoni
babu M said: Asante! Kwa nini China unaweza kupata kwa bei ya chini? Kuna feki? Click to expand... Happana, zote ni original. Hapa ni bei ya chini kwa sababu ya stock na ukizingatia hawatumii gharama sana kusafirisha toka kiwandani hadi sokoni