matunduizi
JF-Expert Member
- Aug 20, 2018
- 9,514
- 23,515
bei : Millioni nne bila kupunguza wala kuongeza wala dalali.
ukubwa: Hekari Mbili
mahala: Bagamoyo, Kiwangwa kilometer tatu kutoka mjini na barabara ya lami.
usalama wa mauzo: Lazima husishe ofisi ya serikali. na utakabithiwa mikataba ya mauzo ikiwepo na risiti halali ya serikali ya kijiji kuonyesha halikumilikiwa bila kufuata taratibu.
Faida za Kimkakati za eneo husika.
1: Shamba limezungukwa na mashamba jirani ya mananasi. Lafaa kwa mananasi na ukitaka kupanda huna haja ya kufunga safari kununua mbegu. utanunua kwa jirani kwa gharama nafuu.
2😛anafikika na gari (provate) na kwa miguu ni karibu kutoka lami au kiwangwa mjini.
3: Ni bondeni, unaweza kuchimba kisima kwa gharama nafuu ukafanya shghuli zozote ikiwemo ufugaji na umwagiliaji.
4: Shamba limesafishwa, sehemu kidogo tu kuna visiki vidogovidogo, gharama ya maandalizi ya Shamba umepunguziwa.
5: Lipo nje kidogo ya mji wa kiwangwa ambao tayari una umeme na maji. Mabus yote yanayokwenda moshi,arusha, tanga, mombasa etc yanapita hapo na mji huo unakua kwa kasi. Hata ukiafanya shughuli zako za uzalishaji unaweza kupeleka products popote mikoa hiyo au DSM kwa barabara ya lami.
Karibuni wakuu mbalimbali.
ukubwa: Hekari Mbili
mahala: Bagamoyo, Kiwangwa kilometer tatu kutoka mjini na barabara ya lami.
usalama wa mauzo: Lazima husishe ofisi ya serikali. na utakabithiwa mikataba ya mauzo ikiwepo na risiti halali ya serikali ya kijiji kuonyesha halikumilikiwa bila kufuata taratibu.
Faida za Kimkakati za eneo husika.
1: Shamba limezungukwa na mashamba jirani ya mananasi. Lafaa kwa mananasi na ukitaka kupanda huna haja ya kufunga safari kununua mbegu. utanunua kwa jirani kwa gharama nafuu.
2😛anafikika na gari (provate) na kwa miguu ni karibu kutoka lami au kiwangwa mjini.
3: Ni bondeni, unaweza kuchimba kisima kwa gharama nafuu ukafanya shghuli zozote ikiwemo ufugaji na umwagiliaji.
4: Shamba limesafishwa, sehemu kidogo tu kuna visiki vidogovidogo, gharama ya maandalizi ya Shamba umepunguziwa.
5: Lipo nje kidogo ya mji wa kiwangwa ambao tayari una umeme na maji. Mabus yote yanayokwenda moshi,arusha, tanga, mombasa etc yanapita hapo na mji huo unakua kwa kasi. Hata ukiafanya shughuli zako za uzalishaji unaweza kupeleka products popote mikoa hiyo au DSM kwa barabara ya lami.
Karibuni wakuu mbalimbali.