Bedroom&vitanda tuliwachi.....

Smokey D

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
2,681
2,000
Those people who still f**k in the bedroom na kulaliana kama "kifo cha mende"..ushamba imewafikisha wapi??watu ni kuf**k outside the box buana..peleka mtu kitchen,,wekelea mguu juu ya Gas Cooker halafu inua kinyambisi hadi aone mapafu na huko ndani..wacha aingize mtree mpaka iguze roho na huko ndani .na kabla aingize cz ni kama umechora saba fake jaribu ubweke kidogo..surprise him my sister...bora mchunge msiangukie kisu iingie kwa matako na mnajua matako hua haiponi ikipata kidonda...my sister...toa mtu hapo..shika mtree umvute kama vile mtu huvuta mbuzi na kamba mpaka bathroom..paka yeye sabuni mpaka ateleze kama salamander ya kinoo..kabla ashtukie ushamskuma kwa bathtub..kama mnaonganga na besheni sasa sjui mtaingia aje ndani bila kuivunja nugu izi!!..mkishaingia..kalia jamaa hapa mbele buana..my sister..sugua hio mtree..nmesema sugua mtree tafadhali.. na uchunge sabuni inaeza ingia kwa nunu upate mimba ya Geisha..yani in short..f**k outside the box.Bedroom na vitanda tuliachia kina shosho buana..
 

Mr. Django

JF-Expert Member
Jul 25, 2014
1,822
2,000
Those people who still f**k in the bedroom na kulaliana kama "kifo cha mende"..ushamba imewafikisha wapi??watu ni kuf**k outside the box buana..peleka mtu kitchen,,wekelea mguu juu ya Gas Cooker halafu inua kinyambisi hadi aone mapafu na huko ndani..wacha aingize mtree mpaka iguze roho na huko ndani .na kabla aingize cz ni kama umechora saba fake jaribu ubweke kidogo..surprise him my sister...bora mchunge msiangukie kisu iingie kwa matako na mnajua matako hua haiponi ikipata kidonda...my sister...toa mtu hapo..shika mtree umvute kama vile mtu huvuta mbuzi na kamba mpaka bathroom..paka yeye sabuni mpaka ateleze kama salamander ya kinoo..kabla ashtukie ushamskuma kwa bathtub..kama mnaonganga na besheni sasa sjui mtaingia aje ndani bila kuivunja nugu izi!!..mkishaingia..kalia jamaa hapa mbele buana..my sister..sugua hio mtree..nmesema sugua mtree tafadhali.. na uchunge sabuni inaeza ingia kwa nunu upate mimba ya Geisha..yani in short..f**k outside the box.Bedroom na vitanda tuliachia kina shosho buana..
Uandishi gani huu sasa? Hebu nenda kasome acha kuwaza mambo ya wakubwa, unajifanya unajia kutia, wakati genye za balehe tu zinakusumbua
 

Mr. Django

JF-Expert Member
Jul 25, 2014
1,822
2,000
Those people who still f**k in the bedroom na kulaliana kama "kifo cha mende"..ushamba imewafikisha wapi??watu ni kuf**k outside the box buana..peleka mtu kitchen,,wekelea mguu juu ya Gas Cooker halafu inua kinyambisi hadi aone mapafu na huko ndani..wacha aingize mtree mpaka iguze roho na huko ndani .na kabla aingize cz ni kama umechora saba fake jaribu ubweke kidogo..surprise him my sister...bora mchunge msiangukie kisu iingie kwa matako na mnajua matako hua haiponi ikipata kidonda...my sister...toa mtu hapo..shika mtree umvute kama vile mtu huvuta mbuzi na kamba mpaka bathroom..paka yeye sabuni mpaka ateleze kama salamander ya kinoo..kabla ashtukie ushamskuma kwa bathtub..kama mnaonganga na besheni sasa sjui mtaingia aje ndani bila kuivunja nugu izi!!..mkishaingia..kalia jamaa hapa mbele buana..my sister..sugua hio mtree..nmesema sugua mtree tafadhali.. na uchunge sabuni inaeza ingia kwa nunu upate mimba ya Geisha..yani in short..f**k outside the box.Bedroom na vitanda tuliachia kina shosho buana..
Uandishi gani huu sasa? Hebu nenda kasome acha kuwaza mambo ya wakubwa, unajifanya unajia kutia, wakati genye za balehe tu zinakusumbua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom