Beach Time

Beach Time

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Posts
53,109
Reaction score
53,630
ImageUploadedByJamiiForums1437297193.529013.jpg
 
Ramadhani ingeendelea angalau kwa nusu mwezi jamani!!!
 

huo mti aliouegemea haujazama kunako shimoni? hivi kweli uwe na girlfriend au mke kama huyo huoni kama kila kukicha utakuwa unapimwa bp? halafu tako lake limekaa vizuri mno kwa mtandao wetu ule wa makao makuu makumbusho. hakyanani mwacheni mungu aitwe mungu. kwa tako hilo hata mkopo nachukua benki japo niipenyeze tu niridhike duh!
 
Sijui uzuri wa hawa watu umegeukia matakoni siku hizi
 
huo mti aliouegemea haujazama kunako shimoni? hivi kweli uwe na girlfriend au mke kama huyo huoni kama kila kukicha utakuwa unapimwa bp? halafu tako lake limekaa vizuri mno kwa mtandao wetu ule wa makao makuu makumbusho. hakyanani mwacheni mungu aitwe mungu. kwa tako hilo hata mkopo nachukua benki japo niipenyeze tu niridhike duh!

acha ufiraji
 
acha ufiraji

mabeibe wote wa leo hasa hawa wa kishuani na wa kiskonga a.k.a mashuleni na vyuoni usipowafyatua makao makuu makumbusho wakikutana wanakudharau na kukusema kuwa wewe ni mshamba au wewe usipowafyatua tu basi masela huko nje wanawafyatua sasa mimi huwa sipendi aibu hiyo inikute hivyo hujikuta na nimejikuta siku hizi nimebobea mno ktk kupenda kuwafyatua makao makuu makumbusho. dhambi tutajuana nazo huko huko sijui mbinguni au ahera ila hapa duniani kwa sasa mwendo ni wa kufyatua tu marinda ya beibez zetu na wanafyatulika kweli mkuu si mchezo. nikutongoze kwa taabu, nikugharamie halafu unipotezee muda na ule vyangu nisikufyatue tu? nimerogwa au?
 
Akitoka hapo mnazi wote unanuka matako tupu na yeye hunuka mnazi tu.
 
mabeibe wote wa leo hasa hawa wa kishuani na wa kiskonga a.k.a mashuleni na vyuoni usipowafyatua makao makuu makumbusho wakikutana wanakudharau na kukusema kuwa wewe ni mshamba au wewe usipowafyatua tu basi masela huko nje wanawafyatua sasa mimi huwa sipendi aibu hiyo inikute hivyo hujikuta na nimejikuta siku hizi nimebobea mno ktk kupenda kuwafyatua makao makuu makumbusho. dhambi tutajuana nazo huko huko sijui mbinguni au ahera ila hapa duniani kwa sasa mwendo ni wa kufyatua tu marinda ya beibez zetu na wanafyatulika kweli mkuu si mchezo. nikutongoze kwa taabu, nikugharamie halafu unipotezee muda na ule vyangu nisikufyatue tu? nimerogwa au?
Nimecheka hapa ofisini mpaka wamenishangaa
 
Back
Top Bottom