mchambawima1
JF-Expert Member
- Oct 16, 2014
- 2,487
- 738
- Thread starter
- #21
.We kinye.si una akili timamu? Unaleta mada za kitoto. Toa hoja, hacha umbea kama mtoto wa kike. au we jike nini?
Mzeee wa sumu sumu sumuuuuuuuu, tema sumu tema sumuuuuuuu
Nshakuambia we ni kajoka kadogodogo, wala haunipi tabu, nikishafanikiwa kumtemesha kubwa lenu na nyie wote mtapona.
Hoja unayotaka ni kujibu ni ipi? Maana mi naona hakuna hoja yoyote zaidi ya ubaguzi, wivu na kukana maendeleo ya Rwanda ambayo yako wazi kwa kila aliye na macho.