BAVICHA wapata baraka za Mwalimu Butiama


lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
89
Likes
50
Points
25
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined Aug 28, 2015
89 50 25
BAVICHA WAPATA BARAKA ZA MWALIMU BUTIAMA.

Baraza la vijana wa Chadema, Taifa leo wametembelea katika kaburi la hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere wakiwa na ujumbe maalum.

Timu hiyo ya Viongozi sita imeongozwa na M/kiti wa BAVICHA Taifa, Patrobas Katambi, Katibu mkuu Julius Mwita pamoja na Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa, Edward Simbeye.

Wamefuatana na M/kiti wa BAVICHA mkoa wa Mbeya,George Tito Mjumbe wa baraza kuu Joseph Kasambala na Katibu wa BAVICHA mkoa wa Temeke Hilda Newton.

Bavicha walikwenda kupokea baraka zote kutoka katika Kijiji cha Mwitongo alipo zaliwa muasisi wa Demokrasia na mfumo wa vyama vingi nchini hayati Baba wa taifa Mwalimu Julius Nyerere.

Lengo la BAVICHA kufika maamuzi hayo ni baada ya kuona Demokrasia aliyoiacha Mwalimu inazidi kukanyagwa na watawala, hali inayopelekea taifa kurudi enzi za ukoloni.

Kilio hicho cha Bavicha kilipokelewa na Chief Wanzagi,mkuu wa ukoo wa wazanaki na msimamizi mkuu wa familia ya Mwalimu na makumbusho ya Mwitongo yenye historia kubwa katika nchi hii.

Pamoja na hayo Bavicha wamepata fursa ya kueleza kwa kina,juu ya Mwenendo mbovu wa watawala kuendelea kukandamiza Uhuru wa vyombo vya habari,haki za binadamu na utawala bora.

Baada ya ujumbe huo mzito Bavicha waliomba baraka za Chief kwenda kutimiza adhima yao ya kulisaidia jeshi la Polisi kuzuia mkutano haramu wa Ccm tarehe 23 july na baada ya baraka hizo sasa kazi imeanza kuelekea Dodoma kuwafunda Ccm jinsi ya kutii sheria bila shuruti,kwakuwa kuzuia mikusanyiko yote ya Kisiasa ni agizo la Raisi na lazima kauli ya mkuu wa nchi itekelezwe kwa vitendo.

Imetolewa July 06

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,160
Likes
4,743
Points
280
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,160 4,743 280
Mungu awalinde na awaepushe na hao mashetani na baba zao
 
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
89
Likes
50
Points
25
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined Aug 28, 2015
89 50 25
Mungu yu pamoja nasi kuelekea Dodoma
 
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
337
Likes
182
Points
60
Age
71
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
337 182 60
Hebu mwacheni Mwalimu Nyerere apumzike kwa AMANI! Kumsingizia mambo kwa faida zenu ni kumkosea sana.
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,074
Likes
1,404
Points
280
Age
19
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,074 1,404 280
nasubiri kwa hamu tukio hilo litakalo kuwa la kihistoria kama kupatwa kwa jua/mwezi!
 
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,825
Likes
444
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,825 444 180
Bavicha hawana strategy za kuendeleza chama... Wapo busy na glory and individual drama
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,145
Likes
3,160
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,145 3,160 280
Wanampima magufuli kujua ni dikteta kweli au dikteta uchwara kama wanavyomuita..naomba vijana kama ishirini tu wapigwe ulemavu wa kudumu ili iwe fundisho kwa wengine kuacha un.yu.mb.u
 
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
2,056
Likes
770
Points
280
W

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
2,056 770 280
Yaani unatambika kumwombwa Mungu akurehemu ukalete maafa katik jamii. Ni Mungu gani huyo akusaidie uwaue waja wake.
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
3,434
Likes
51
Points
145
Age
43
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
3,434 51 145
BAVICHA WAPATA BARAKA ZA MWALIMU BUTIAMA.

Baraza la vijana wa Chadema, Taifa leo wametembelea katika kaburi la hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere wakiwa na ujumbe maalum.

Timu hiyo ya Viongozi sita imeongozwa na M/kiti wa BAVICHA Taifa, Patrobas Katambi, Katibu mkuu Julius Mwita pamoja na Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa, Edward Simbeye.

Wamefuatana na M/kiti wa BAVICHA mkoa wa Mbeya,George Tito Mjumbe wa baraza kuu Joseph Kasambala na Katibu wa BAVICHA mkoa wa Temeke Hilda Newton.

Bavicha walikwenda kupokea baraka zote kutoka katika Kijiji cha Mwitongo alipo zaliwa muasisi wa Demokrasia na mfumo wa vyama vingi nchini hayati Baba wa taifa Mwalimu Julius Nyerere.

Lengo la BAVICHA kufika maamuzi hayo ni baada ya kuona Demokrasia aliyoiacha Mwalimu inazidi kukanyagwa na watawala, hali inayopelekea taifa kurudi enzi za ukoloni.

Kilio hicho cha Bavicha kilipokelewa na Chief Wanzagi,mkuu wa ukoo wa wazanaki na msimamizi mkuu wa familia ya Mwalimu na makumbusho ya Mwitongo yenye historia kubwa katika nchi hii.

Pamoja na hayo Bavicha wamepata fursa ya kueleza kwa kina,juu ya Mwenendo mbovu wa watawala kuendelea kukandamiza Uhuru wa vyombo vya habari,haki za binadamu na utawala bora.

Baada ya ujumbe huo mzito Bavicha waliomba baraka za Chief kwenda kutimiza adhima yao ya kulisaidia jeshi la Polisi kuzuia mkutano haramu wa Ccm tarehe 23 july na baada ya baraka hizo sasa kazi imeanza kuelekea Dodoma kuwafunda Ccm jinsi ya kutii sheria bila shuruti,kwakuwa kuzuia mikusanyiko yote ya Kisiasa ni agizo la Raisi na lazima kauli ya mkuu wa nchi itekelezwe kwa vitendo.

Imetolewa July 06

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
Mwisho arusha
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Mmetoka na laana badala ya baraka. Mwalimu hakuunga mkono vyama uchwara. Mtamtambua Magufuli.
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,887
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,887 1,341 280
CCM mnalo,mwaka huu Bavicha watawanyoosha.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,688
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,688 280
Hata mgombea wenu alienda kuomba baraka za Mwalimu wakati wa kampeni...ki ufupi ni kwamba hakuzipata
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Wapiga dili wanataka mapesa ya Lowassa Phase III sidhani kama atatoa, pukutisheni ruzuku tu.
 
E

Edmund John Oguda

Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
66
Likes
18
Points
15
E

Edmund John Oguda

Member
Joined Feb 19, 2016
66 18 15
S
Wanampima magufuli kujua ni dikteta kweli au dikteta uchwara kama wanavyomuita..naomba vijana kama ishirini tu wapigwe ulemavu wa kudumu ili iwe fundisho kwa wengine kuacha un.yu.mb.u
Shimo unalowachimbia wenzio ndilo utakalotumbukia wewe na roho yako ya kishetwani. Mungu akusaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592