Bavicha: Kikwete toka hadharani uliombe taifa radhi

Bavicha: Kikwete toka hadharani uliombe taifa radhi

hilo baraza la vichaa halina maana yoyote
Umejisahau wewe vichaa wanaunda umoja wao unoitwa (UVCCM) Umoja wa Vichaa wa Chama cha Mapinduzi wenye makao yao pale Lumumba na kule Dodoma. Sawa sawa!
 
Umejisahau wewe vichaa wanaunda umoja wao unoitwa (UVCCM) Umoja wa Vichaa wa Chama cha Mapinduzi wenye makao yao pale Lumumba na kule Dodoma. Sawa sawa!

Hebu weka vizuri, hivi wanaunda au wanaundiwa? I think the latter is true. Tumesikia jinsi wakubwa wamekuwa wakiingilia michakato kwenye huu umoja wakimtoa wasiyemtaka na kumweka wamtakaye kwa vijisababu vya ajabu ajabu mara umri mara zamu ya visiwani alimradi watimize haja zao. Hivi mtu asiyejua hata umri wake si kichaa huyo?
 
Hebu weka vizuri, hivi wanaunda au wanaundiwa? I think the latter is true. Tumesikia jinsi wakubwa wamekuwa wakiingilia michakato kwenye huu umoja wakimtoa wasiyemtaka na kumweka wamtakaye kwa vijisababu vya ajabu ajabu mara umri mara zamu ya visiwani alimradi watimize haja zao. Hivi mtu asiyejua hata umri wake si kichaa huyo?

Kwenye nyekundu, Nakubaliana na wewe kabisaaaa.

Kichaa namba moja aniatwa Sadifa.
 
Bavicha majinga eti HADHANI ndiyo nini sasa.
 
Umejisahau wewe vichaa wanaunda umoja wao unoitwa (UVCCM) Umoja wa Vichaa wa Chama cha Mapinduzi wenye makao yao pale Lumumba na kule Dodoma. Sawa sawa!
Wehu wengi wako bavicha na bawacha.
 
Hongera sana bavicha,magamba huwa hayajui kutenganisha tusi na sifa alionayo mtu,upumbavu,ujinga,ujanja,udhaifu,ukigeugeu,ukweli,uongo,mnafki n.k ni sifa alizonazo binadamu wa aina hiyo na anastaili kupewa sifa sake.Tusi ni nyooohoooooo.nyie masisiem+magamba mtwambie mwalimu alitukanwa tusi gani wtz tuelewe au ni ujinga mlionao.
 
Kiboko, unapojaribu kumfanyia mwenzio ndivyo sivyo, naye hutafuta namna ya ku revenge. Hebu angalia sasa umejibiwa sawa sawa na kashfa zako. Mimi huwa najiuliza mbona matusi, kashfa, mipasho, na ubaguzi vinaonekana kutokea sana upande fulani? Halafu watu wazima na akili zao wanachekelea kana kwamba ni mambo mazuri. Hii haitupeleki kwenye mustakabali mzuri wa nchi yetu hata kidogo.

Kojoa ukalale ww naona watokwa povu mdomon tu


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Last edited by a moderator:
Kamanda hapo umenena lakini kiranja mkuu atajifanya hajauona huu uzi.....naomba nape umfikishie kaka mkuu taarifa hizi.
 
Sasa hawa BAVICHA mambo ya UKAWA yanawahusu nini wanaona siku nyingi hawajatoa matamko yao.
 
Back
Top Bottom