Batlida amejifungua?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Wana JF wa Arusha

Fuatilieni eti Batilda amejifungua Mount Meru Hospital?:caked:
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Alikuwa na mimba?Duh anazaa uzeeni...
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Jina la mtoto ni Lema!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
:rip::rip:
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
662
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 662 280
khaaaaaaaa mtoto ataitwa chadema
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,771
Likes
8,275
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,771 8,275 280
Nasikia mtoto ana mvi kichwa kizima
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
kuna mdau humu jukwaani alisema mimba iyake imeharibika kutokana na mshtuko alioupata.
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
Sasa wakubwa tuwe wastaarabu kidogo, ni kweli tuna wasiwasi na PhD yake ktk uwezo wake wa kupambanua hoja, kujenga hoja na kutenda vilevile, lakini hili la kujifungua ni la kweli au blaa blaaaaaa tu!
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Sasa wakubwa tuwe wastaarabu kidogo, ni kweli tuna wasiwasi na PhD yake ktk uwezo wake wa kupambanua hoja, kujenga hoja na kutenda vilevile, lakini hili la kujifungua ni la kweli au blaa blaaaaaa tu!
Kuna habari wanasema hiyo mimba ya Lower hasa na wengine eti ya Rais Kiwete , sijui ipi ni ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,252,234
Members 482,048
Posts 29,801,315