Bata - Offside Trick | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bata - Offside Trick

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jmushi1, Dec 25, 2011.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wakuu, weekend njema na Xmas pia...

    Mipini ya hawa watu naizimia sana, mojawapo ni huu...Bata.

    Nawaomba muwe wastaarabu kwenye utafunaji Bata weekend hii ya krismas...

    Incase kuna wasiowafahamu hawa offside trick, wana mipini mingine kama Samaki na Kidudu Mtu ambayo nayo naizmia, nimeibandika hapa...

    Pata uhondo...

    YouTube- Bata By OFFSIDE TRICK feat MZEE YUSSUPH moejoe.mp4 moejoe.mp4 - YouTube
     
  2. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    merry xmass
    na mashine ya kunyoa ndevu lakini.
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,877
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Dah hii sikukuu imenkalia vibaya kwanza ni x mass yangu ya kwanza nikiwa na income yaani niko employed afu mbaya zaidi hadi Jana salary hola! Mh
     
  5. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Usijali mkuu, omba uzima kuna next time...

    Halafu kumbuka kuwa any day of your life can still be "Christmas "

    Si unakumbuka verse ya Biggie kuwa "Birthday was a worst day, but now we sippin' champagne when we thirsty"

    "Damn i like the way i live, from negative to positive, and its all good..."

    BTW mkuu unaweza kula bata kiana still, if you know what i mean...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    pole ndo tabu ya kupania sana
    bado kuna mwaka mpya.

    Ningekuwa mie bosi angenionea shingoni mwake kama tai.

     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    x mass njema
     
  8. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Same to you...
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Kama unapenda sana bata chinja mwaka mpya.
     
  10. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nimekupata, bata mzinga...
     
  11. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bata fumbo au ?
     
  12. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu itizame video na sikiliza pia message...

    Ila upo sahihi...
     
Loading...