culboy JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 526 Reaction score 48 Aug 29, 2013 #1 Pata bata mzinga wakubwa kwa wadogo wenaokua haraka na kua na uwezo wakua na mpk kg 15 pia ni pambo nzuri la nyumba mawasiliano 0757662401
Pata bata mzinga wakubwa kwa wadogo wenaokua haraka na kua na uwezo wakua na mpk kg 15 pia ni pambo nzuri la nyumba mawasiliano 0757662401
mooduke JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 630 Reaction score 112 Aug 29, 2013 #2 kaka Alex mimi naota kuwa na shamba kubwa la Batamzinga ntaomba sana ushirikiano kama tulivyoongea kitomari2 said: Pata bata mzinga wakubwa kwa wadogo wenaokua haraka na kua na uwezo wakua na mpk kg 15 pia ni pambo nzuri la nyumba mawasiliano 0757662401 Click to expand...
kaka Alex mimi naota kuwa na shamba kubwa la Batamzinga ntaomba sana ushirikiano kama tulivyoongea kitomari2 said: Pata bata mzinga wakubwa kwa wadogo wenaokua haraka na kua na uwezo wakua na mpk kg 15 pia ni pambo nzuri la nyumba mawasiliano 0757662401 Click to expand...
dunia tunapita JF-Expert Member Joined Aug 15, 2012 Posts 356 Reaction score 61 Aug 29, 2013 #3 Kweli ni pambo! Wadogo wauzaje?