Man fila ndu
JF-Expert Member
- Aug 31, 2023
- 904
- 734
Alafu wewe utakuwa shoga wa Buza sio buruTafuta gari kama hutaki bugdha.
Au hio ikupe hasira ya kutafuta gari
Otherwise usnich sio tabia nzr
Alafu wewe utakuwa shoga wa Buza sio buruTafuta gari kama hutaki bugdha.
Au hio ikupe hasira ya kutafuta gari
Otherwise usnich sio tabia nzr
Huna akiliTafuta gari kama hutaki bugdha.
Au hio ikupe hasira ya kutafuta gari
Otherwise usnich sio tabia nzr
Aaaah braza unatupanga, bila picha au basi hata audio hii ni chai na kibaridi hiki inatufaa sanaDaaah mkuu hiyo hali iliwahi nikuta..
Nilichokufanya mpaka dereva aliogopa mwenyewe akaanza kuongea na konda wake mi mara nyingi ni mtu wa vitendo tuu
Ninyi ndio watz ccm inawapenda na kuwakumbatia.Tafuta gari kama hutaki bugdha.
Au hio ikupe hasira ya kutafuta gari
Otherwise usnich sio tabia nzr
Unajua nilifanya nini...Aaaah braza unatupanga, bila picha au basi hata audio hii ni chai na kibaridi hiki inatufaa sana
Tuambie ulichofanyaUnajua nilifanya nini...
Au unajua nilirecord mkuu 😂😂🙌🙌🙌