Basi la Taqwa lagonga mtu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Taqwa lagonga mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marejesho, Sep 30, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Taarifa zilizinifikia muda si mrefu,
    Wanakijiji wamefunga njia baada ya Taqwa kugonga mtu karibu na Makambako.Nimeambiwa labda jeshi liende ndio magari yatapita.
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,351
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Pole zao! Wananchi wamekuwa wanauawa sana kwa ajali za mara kwa mara, vyombo husika vinaendesha nchi kisiasa. Lini wataanza kufanya kazi kitaalamu? Wangeagiza kifaa kiitwacho ALCOTEST ili drivers wawe wanapimwa mara kwa mara.
     
  3. b

    bmosses Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana jamani huko
     
  4. Metakelfin

    Metakelfin JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 2,162
    Likes Received: 1,754
    Trophy Points: 280
    kwanini jeshi?
     
  5. Beira Boy

    Beira Boy JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 11,293
    Likes Received: 9,990
    Trophy Points: 280
    Duh huo msala wa kufunga barabara ushawah kutukumba huko mtwara aisee nilichoka mwenyewe achana na wamakonde wakichukia ni noma sana
     
  6. N

    Nkanini JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2017
    Joined: Jun 6, 2017
    Messages: 742
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 180
    poleni mno waliofikwa na msiba huu,again tatizo hili ufumbuzi tunao ila tunahitaji political will ili tuweze kuutekeleza,jenga speed camera za kudumu hasa maeneo ambao barabara kuu inapita,camera zinazorekodi muda amabao dereva anasafiri between point A TO B,vile vile elimu ya uraia itolewe kwa wananchi wanaoishi pembeni mwa barabara kuu kuwa lile eneo kisheria hawatakiwi kuwa wanatembea au kukatisha hizi highways isipokuwa sehemu zilizotengwa tu,traffic wetu wanatumia muda mwingi na vitochi kabla ya kuwa on the ground kuelimisha umma.
     
  7. travis 1

    travis 1 Senior Member

    #7
    Sep 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 184
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    kuweni makini. Hii habari ya muda mrefu sana.
     
Loading...