Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FAKE NEWS, May 19, 2017.

  1. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 39
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 25
    Soma kwa makini hii barua kisha tuambie umejifunza nini? Na kwa nini zamani mawaziri walikuwa wanajibika kuliko siku hizi?
    418f810e-db0d-4fd7-ae51-0938f5f2d477.jpg
     
  2. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,411
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Amlaumu?
     
  3. nchemime

    nchemime Senior Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Aug 13, 2016
    Messages: 132
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Jk mzee wa figisu figisu

    Hata Lowasa anatambua hilo
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,432
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    duuu watu mna kumbukumbu, alimumaliza Mdini mwenzie
     
  5. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,194
    Likes Received: 16,616
    Trophy Points: 280
    Jk ni Mwanasiasa na hiyo ndio ilikuwa Kick yake 1995 mpaka akaingia 3 bora ya Mbio za Urais kwa kuwa alionekana ni Mwanasiasa Jasiri ( alikuwa na Miaka 5 tu Kama Waziri akiwa na Miaka 45) kumtuhumu Mwanasiasa Kama Prof Kighoma Tena wa Enzi zile

    Prof Malima alikuwa Mjenzi mzuri sana wa hoja lakin tusisahau Jk alikuwa anasoma Majibu ya CAG sio Mawazo yake

    Zile zilikuwa Figisu za Mbio za Urais 1995 huku ikionekana Prof Malima alikuwa na nia ya Urais!

    Kwny Siasa zetu kuonesha Nia ya kuwania Urais ni Changamoto sana


    Kwa haraka haraka naweza kusema Jk ndio Waziri Pekee wa Fedha kwa zaid ya Miaka 20 aliyetoka pale Hazina bila ya Msuko suko

    Kighoma Malima, Wizara ya Fedha ndio chanzo cha kupotea

    Prof Simon Mbilinyi 1996 Wizara ya Fedha ndio chanzo cha kupotea kisiasa

    Daniel Yona na Mramba Wizara ya Fedha ndio chanzo cha Matatizo ya kufungwa yaliyomkuta

    Zakhia Hamdani Meghji Wizara ya Fedha ndio chanzo cha kupotea 2007

    Mustapha Mkulo Wizara ya Fedha ndio iliyosababisha akapotea

    William Mgimwa Wizara ya Fedha ndio ilipelekea Kifo chake

    Jk ndio pekee kafanikiwa kutoka Treasury na kuendelea na Siasa zake Tangu 1990!
     
  6. D

    DREAMBOY JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 1,055
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Prof. kighoma Malina, Mwenyezi umpumzishe kwa amani, na amuwekee wepesi kaburini. Yapo mema mengi aliyoyafanya.
     
  7. Mudawote

    Mudawote JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 4,983
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    ......siasa kitu mbaya sana.
     
  8. p

    phill JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Inatia huruma sana lakini ndio siasa barua inazungumza mengi if you think deep
     
  9. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    RIP Malimas
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,331
    Likes Received: 4,096
    Trophy Points: 280
    hilo deni alilokuwa anadaiwa kama ni lake binafsi kwa thamani ya pesa kipindi kile basi alikuwa na kila dalili za ufisadi,hivi huyu si ndiye alienda london akakuta bilioni tatu imkuwa frozen!!!!!
     
  11. B

    Babati JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 24,445
    Likes Received: 17,153
    Trophy Points: 280
    Du! hatari sana
     
  12. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 16,271
    Likes Received: 58,599
    Trophy Points: 280
    Phillip Mpango anaelekea kuzama na kufata nyayo za wenzake.
     
  13. Nsibhwene

    Nsibhwene JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 277
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Prof. angekuwepo hadi leo sijui hali ingekuaje. Maana jamaa alikuwa mdini aliyepindukia Lipumba ni cha mtoto.
     
  14. BILGERT

    BILGERT JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Feb 27, 2015
    Messages: 1,741
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Embu tufafanulie juu ya uhusiano wa kifo cha mgimwa na uwazir wa fedha
     
  15. T

    Tabby JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,521
    Likes Received: 4,648
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu,. Watu wali conspire kuharibu nchi. Eti wanaambizana huu ni wakati wetu, elimu ya juu asilimia 65 tupewe sisi hata kama hatushindi!.
     
  16. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 8,894
    Likes Received: 7,343
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu maridhawa
     
  17. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,194
    Likes Received: 16,616
    Trophy Points: 280
    Zipo thread zinazzongelea hilo humu JF zitafute
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,604
    Likes Received: 5,342
    Trophy Points: 280
    What goes around comes around ..."umeniachia matatizo makubwa, meli zaidi ya sitini zisizorekodiwa, vyeti hewa, makontena hewa, kodi hewa ....", yetu macho na masikio.
     
  19. B

    Bekabundime JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,411
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Watu wanaongea mambo ya maana wewe unakazania mdini mdini jenga hoja sio alikuwa alikuwa inakusaidia nini wewe?
     
  20. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 12,770
    Likes Received: 13,023
    Trophy Points: 280
    Hiyo heading ingenoga kama neno HAYATI................ lingekuwepo
     
Loading...