Barcelona vs Atletico Madrid-Moja kwa moja

Barcelona vs Atletico Madrid-Moja kwa moja

Ilikuwa point 11 kabla ya fixtures za leo matokeo yakibaki yalivyo itakuwa 13 kati ya El clasico giants
ok,lakini naona bado haitakuwa imemhakikishia njia nyeupe barca kwani naona hata hao atletical bado ni threat kwa barca!
 
Buscuet kaongeza la pili.AM wametingisha mizinga ya nyuki?
 
ok,lakini naona bado haitakuwa imemhakikishia njia nyeupe barca kwani naona hata hao atletical bado ni threat kwa barca!

sawa lakini hawawezi kuwa consistent kama Barca mpaka mwisho wa msimu njia nyeupe hakuna ila Barcelona season hii wamekuwa wakali sana na bado ANDUNJE messi ataongeza goli tu pale
 
sawa lakini hawawezi kuwa consistent kama Barca mpaka mwisho wa msimu njia nyeupe hakuna ila Barcelona season hii wamekuwa wakali sana na bado ANDUNJE messi ataongeza goli tu pale
ha ha ha ha Anduje anataka kuvunja record ya mzambia!!!
 
ha ha ha ha Anduje anataka kuvunja record ya mzambia!!!

huwezi linganisha ugumu wa La liga na league ya Zambia hao wazambia wako deluded, usifanye masikhara kufunga magoli pale Bernabeu mbele ya Pepe,Carvalho,contrao na iker...wamekurupuka hao
 
du hawa barca hawaaa!!wanacheza utafikiri wametoka mwezini!!!!!!namaanisha wanacheza utafikir si wa dunia hiii!!
 
Atl. Madrid wanapigiwa ndinga ya ajabu sana! Dah Barca hatari


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom