Barcelona hai,Real Madrid hoi

Barcelona hai,Real Madrid hoi

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Wakati Barcelona wakipata ushindi wa mabao 3-1 dhidi ya Valladolid,mahasimu wao katika La Liga Real Madrid wamechezea kichapo cha 3-2 toka kwa Malaga. Mabao ya Barcelona yamefungwa na Xavi,Messi91 na Tello. Mabao ya Malaga yamefungwa na Isco na Roque Santa Cruz alipachika mawili. Benzema alifunga moja na lingine likiwa la kujifunga. Sasa RM wameachwa points 16 na Barcelona
 
Madrid wamekata tamaa tayari point 16 nyingi sana kuwakamata! Wamebakiza UCL wakaumane na Manure walau wapate chochote kitu wakichemka na huko basi tena!
 
Messi ndo anakuwa kafikisha magoli mangapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
morinho kamweka casillas bench duuhh jamaa season hii mwisho labda ashinde CL
 
Wakati Barcelona wakipata ushindi wa mabao 3-1 dhidi ya Valladolid,mahasimu wao katika La Liga Real Madrid wamechezea kichapo cha 3-2 toka kwa Malaga. Mabao ya Barcelona yamefungwa na Xavi,Messi91 na Tello. Mabao ya Malaga yamefungwa na Isco na Roque Santa Cruz alipachika mawili. Benzema alifunga moja na lingine likiwa la kujifunga. Sasa RM wameachwa points 16 na Barcelona
Wapelekee RFA kwa msaada tu.
 
Naona kama vile uhai wa morinho pale Bernabeu upo mashakani!!!!
 
Messi ndo anakuwa kafikisha magoli mangapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Magoli 91. Ndio maana nikamwita Messi91 kwakuwa hiyo ilikuwa mechi ya mwisho kwa mwaka huu
 
Messi ndo anakuwa kafikisha magoli mangapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
;*
Ukifuata utaratibu wa Zambia, amefikisha 108 na kumzidi Chitalu anayesadikiwa kuwa alifunga 107; lakini ule wa FIFA, yaani Jan-Dec. ana 91.
 
Back
Top Bottom