Barca: Super team
Man U: Super manager
Madrid: Super players
Man city: Super squad
Chelsea: Super owner
Arsenal: Super market
'
loser,...
Kumbe umeandika tu bila kufanya utafiti...
Nenda kamtafute super owner katika medani ya Soka Duniani utampata Silvio Berlusconi ambaye amekusanya nyota weengi zaidi katika umiliki wake wa timu na pia amepata makombe mengi zaidi ya kimataifa.
Huyo Abramovich wako ana kombe moja tu la kimataifa.
Huo ushuzi wako kaupeleke Facebook kule kuna magagulo wenzio wata like.
Hapa ukija njoo na fact n data.