Baraza la Mawaziri lilikuwa na PhD holders wangapi?

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
12,697
2,000
Wakuu,
Tumesikia watu wakishangaa Benki Kuu kuwa na PhD holders 17 lakini hawakurekodi dhahabu kama export yetu kwa muda wote huo. Sasa na mimi ningependa kujua, mabaraza ya mawaziri kwa nyakati tofauti za kupitia mikataba mikubwa kama ya madini, vikao vyao vilikuwa na PhD ngapi?
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,704
2,000
Swala hapa sio usomi,swala ni uaminifu! Mtu msomi anajua vizuri kuiba vibaya kuliko zuzu! Nilivunjiwa duka wezi wakaiba screen za komputer na keyboard wakaniachia CPU wangekuwa wamesoma wangenifilisi
 

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Oct 24, 2015
826
500
Kusoma si hoja.Hoja ni uzalendo basi.Wapo wasomi ambao hawawajali hata wazazi wao waliowazaa.Msomi kama huyo akipewa uongozi unategemea nini hapo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom