Baraza jipya la mawaziri Sendeka kuwa waziri maliasili na utalii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri Sendeka kuwa waziri maliasili na utalii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, May 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 1,000
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Habari za ndani kutoka chanzo cha uhakika zinasema Mbunge wa simanjiro Mh Ole Sendeka atakuwa waziri wa maliasili na utali chanzo hicho kinasema pia agrey mwandi atapewa uwaziri kamili wa tamisemi.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila siku 'habari za ndani' or 'habari za uakika' or 'habari kutoka kwa mtu wa ndani kabisa'.
    Jamani, tumechoka na hizi 'habari'...
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    kazi kweli kweli yani JK ameona Sendeka na uvuvuzela wake ataweza hiyo kazi????? he does not have the qualities of a true leader with integrity
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,300
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    LENGIO hakuna njia nyingine ya kutafuta nini umma wa watanzania unafikiria zaidi ya kupost habari ya uongo na kuangalia majibu ya watu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    yawezekana ila nae mnafiki pia ana njaa kali rahisi kupewa rushwa!kama pinda hatapigwa chini tusitegemee mabadiliko
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,678
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    yule bogus mpenda sifa hawezi lolote,..mimi huwa sipendi hata kumsikiliza kwasababu anakera hata kumtazama.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Still on speculations!
     
  8. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Jk asingeweza kumteua huyu mbunge wa Simanjiro.
    Hana jipya..next time muwe makini na tetesi zenu.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Bado sendeka anasubiri mkuu anafikiri yatarudiwa!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...