Murete
JF-Expert Member
- Apr 11, 2016
- 246
- 102
Habari za leo wakuu,
Jana Mhe. Mrisho Gambo, mkuu wa mkoa wa Arusha alitembelea Ngaramtoni kwa ziara ya kikazi.
Mi naomba Mhishimiwa uwe unakuja kuja huuku ili tuwekewe lami kabisa. Maana kuja kwako ndiyo mafanikio yetu. Afu ukija kuna nyama choma tamu sana.
Njoo tena Rais wetu
No Pain, No Gain
Jana Mhe. Mrisho Gambo, mkuu wa mkoa wa Arusha alitembelea Ngaramtoni kwa ziara ya kikazi.
Mi naomba Mhishimiwa uwe unakuja kuja huuku ili tuwekewe lami kabisa. Maana kuja kwako ndiyo mafanikio yetu. Afu ukija kuna nyama choma tamu sana.
Njoo tena Rais wetu
No Pain, No Gain