Barabara ya Tunduru-Songea ni mbovu sana

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
1,511
1,250
Barabara kutoka Tunduru mpaka Songea ni mbovu sana. Kwa abiria wanaotalajia kusafiri na barabara hiyo wajiandae kubeba vyakula na maji ya kutosha.Kwa sababu mnaweza kukwama njiani zaidi ya siku 2,bila msaada wowote.Maeneo yanayosumbua ni kilimasera,Hulia,matemanga,mingwea na dalaja mbili.Jiadhalini abiria.
 

Attachments

  • SAM_0889.JPG
    File size
    3.1 MB
    Views
    240
  • SAM_0896.JPG
    File size
    3.1 MB
    Views
    227
  • SAM_0901.JPG
    File size
    3.1 MB
    Views
    213
  • SAM_0894.JPG
    File size
    3.5 MB
    Views
    194
  • SAM_0900.JPG
    File size
    3.1 MB
    Views
    172

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
Barabara kutoka Tunduru mpaka Songea ni mbovu sana. Kwa abiria wanaotalajia kusafiri na barabara hiyo wajiandae kubeba vyakula na maji ya kutosha.Kwa sababu mnaweza kukwama njiani zaidi ya siku 2,bila msaada wowote.Maeneo yanayosumbua ni kilimasera,Hulia,matemanga,mingwea na dalaja mbili.Jiadhalini abiria.

Watu wa Songea wamechagua ccm. wacha wayaone. watu wa Hai wamechagua CDM. Hai ndio halmashauri inayoendeshwa vizuri kuliko zote Tz. Barabara wilayani Hai ziko mpaka mvunguni
 

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
1,511
1,250
Watu wa Songea wamechagua ccm. wacha wayaone. watu wa Hai wamechagua CDM. Hai ndio halmashauri inayoendeshwa vizuri kuliko zote Tz. Barabara wilayani Hai ziko mpaka mvunguni
ilo ni tatizo la kwanza.ccm wanauhakika wa kupita hata kama hawajatengeneza barabara.pili, wabunge wa uku ni waoga kwa sababu wengi ni watuhumiwa wa ujangili wa pembe za ndovu. tatu,kawambwa aliingia mkataba mbovu na wakifisadi wahindi ili watengeneze barabara,magufuli ameusitisha na kuwafukuza.
 

morphine

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
3,374
2,000
ahsante kwa taarifa, kwa jinsi ninavyoiona bara bara hata uwe na SUV 4WD ni kazi bure naweza jikutana unalala njiani na gari lako.:eyeroll1:
 

TIQO

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
13,797
0
Mbunge wa huko anaishi Dar, 2015 chagueni mbunge atakae ishi hapo hapo awapiganie bungeni.
 

mwitu

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
856
0
tena kinana kapita hapo siku sio nyingi anajifanya kama hajaona vile! Ccm hawafai
 

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Aug 11, 2010
597
195
Msijali wadau. Mchakato wa kupata wakandarasi kwa ajili ya vipande vyote vitatu vya barabara hii (Namtumbo to Kilimasera; Kilimasera to Matemanga; and Matemanga to Tunduru) unaendelea vizuri.
By January, if everything go well, kazi ya kuitengeneza itaendelea ili kuwaondolea adha watanzania wenzetu
 

hmtk

Senior Member
May 24, 2013
154
225
barabara kutoka tunduru mpaka songea ni mbovu sana. Kwa abiria wanaotalajia kusafiri na barabara hiyo wajiandae kubeba vyakula na maji ya kutosha.kwa sababu mnaweza kukwama njiani zaidi ya siku 2,bila msaada wowote.maeneo yanayosumbua ni kilimasera,hulia,matemanga,mingwea na dalaja mbili.jiadhalini abiria.


tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom