Bar za Babati na Limbwata la pombe: Njoo ushuhudie!

Bar za Babati na Limbwata la pombe: Njoo ushuhudie!

Wanapenda Sana Ushirika Jamii Hiyo Wala Si Uwongo Mi Mwenyewe Nina Hakika Na Alichosema Mleta Mada.
 
ah! hiyo chamtoto mkuu.
ipo kitu inaitwa (heha). ni nouma ukienda baa iliyochimbiwa koromeo la fisi ni noma. ukiwa ofcn koo kama linakereketa ivi. mwenyewe utajikuta unatafuta upenyo uende chap ukatoe lock.
dawa yake ni kuhama mkoa. ikishindikana nipm nikuambie chakufanya.
 
Inaweza kuwa kweli nakumbuka kipindi cha nyuma kulikuwa na Askari jina la utani ninja ila kilichokuja mtokea!!God knows
 
Nazuri babati mara kwa mara...
Jambo hilo nilishalisikia si mara moja!
 
Wamiliki wa baadhi ya baa za mji wa babati wamekuja na mtindo mpya. Huu unahusisha kuwawekea dawa za kienyeji wateja wanaowaona wana hela ili wawe wanywaji wa kudumu kwenye baa zao hali inayowafanya waingize kipato kizuri kupitia wanywaji hao.

Hutokeaje? Wamiliki wakishajua wewe ni mtu mwenye nazo, wanangoja uende chooni, wao kwa kuwatumia watu unaokunywa nao, wanaweka hilo 'limbwata' kwenye pombe iliyomo kwenye chupa au glasi. wewe ukirudi na kufakamia hicho kinywaji, ndo ntolee.

Hii imeshawatokea watu sita ninaowajua ambao hadi sasa wamefilisika kabisa kwani waligeuka na kuwa wanywaji wa pombe toka asubuhi hadi usiku wa manane. Hata kwenda kazini kwao ilikuwa ni vigumu. Wakiamka ni kwenda baa, baada ya kazi ni baa.

Kwa wageni mnao au mtakaotembelea babati, habari ndo hiyo...........wambulu wameamua kuja kivingine kabisa, kazi kwenu!
ndyoko
 
Back
Top Bottom