Bao na mabao ni paaaa!

Lamchina

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
240
0
:lalala:


Hivi ingekuwaje kama BAO la kutombana lingekuwa linatoa mlio kama wa Bunduki? PAAAA!
Nafikiri tungekuwa VIZIWI Dunia nzima. Kwa sababu usiku kelele za mabao zingekuwa mingi hata kulala ingekuwa tabu. Unafikiri mzaha. Hebu fikiria wale watu waishio jirani na GESTI/NYUMBA ZA KULALA WAGENI. Wangelala kweli, unacheka nini? acha mzaha atiii.......maana usiku kucha ingekuwa mashughuli kila kona ni PAAA, PAAAA, PAAAA,PAAAA,PAAAA, PAAAA, PAAA,PAAA,PAAA............................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom