Baniani mbaya kiatu chake dawa!!!!!!

Baniani mbaya kiatu chake dawa!!!!!!

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Posts
1,745
Reaction score
1,171
Ule msemo wa wahenga usemao baniani mbaya kiatu chake dawa umendelea kujidhihirisha siku za hivi karibuni mara baada CCM kumpendekeza Dr. Salim Ahmed Salim kuteuliwa mjumbe wa Central Committee wa CCM na kuungana na majeruhi mwingine wa siasa za ndani ya CCM mh.Philip Mangula.

Bila hata ya kuujulisha umma ambao uliaminishwa kuwa Dr. Salim alikuwa muuaji wa kifo cha mwana mapinduzi na mwasisi wa taifa la Zanzibar hayati Abed Aman Karume kama tuhuma zile zilikuwa ni matokeo ya siasa za majitaka na mpango mkakati wa kumwezesha kuingia madarakani bwana mkubwa.

Dr.Salim ndiye yule aliyewahi kuteuliwa kuwa balozi wa Tanzania nchini Misri akiwa kijana mdogo na ndiye yule yule aliyechaguliwa kuwa katibu mkuu wa O.A.U lakini haikujalisha sifa ya utukuka ya uongozi aliyotunukiwa na kuiletea sifa nchi yetu kwa kuchafuliwa na kuitwa muaji.

Watanzania wanashangaa leo hii kuona Dr. Salim pamoja na tuhuma zile mbaya kabisa za kumshushia heshima kwa kiwango kikubwa kwa tamaa ya madaraka wametumia kigezo gani kumsafisha ndani ya jamii husika ilihali jamii ilishaaminishwa.Yuko wapi mzee Hassan Moyo aliyediriki kutumika katika mkakati wa kumchafua mzee huyu Dr. Salim na kuruhusu uteuzi wa mjumbe wa kamati yenye kutoa maamuz makuu ndani ya chama.

Mbona M/Kiti wa CCM taifa hajauweleza umma kuwa tuhuma zile hazikuwa za kweli ilhali Watanzania walikwisha aminishwa kuwa Dr. Salim ni muuaji!Tunataka kuuelezwa kama tuhuma zile zilikuwa ni kwa ajili ya fitina za uchaguzi tu ila kwa kuwa chama kimechafuka kwa kupoteza dira na mwelekeo sasa ni msafi katika mandhali ya kukiokoa chama.

Dr. Salim ni msikivu,mvumuilivu na asiye na visasi je ameupokeaje ujumbe huo bila kuombwa radhi hadharani kama ilivyotumika kumchafua hadharani kupitia vyombo vya habari.Watanzania tuache unafiki, ifike mahali tuhoji na kuacha nidhamu za uoga kwa malengo ya matakwa ya wakubwa kutekelezwa.Akigombea urais ana kuwa muuaji lakini akiwa hagombei ana stahili kuwa mjumbe wa kamati kuu,chombo cha maamuzi ndani ya chama,wapi tunakwenda?

Mwisho,kuchamba kwingi mwisho kushika mavi,yaliyotokea kwa mzee wetu Dr, Salim iwe fundisho kwa watawala wetu,yatupasa tushindane kwa hoja na kuacha tabia ya siasa za majitaka ilihali uwezo wa kuongoza hatuna,na baniani mbaya hapasi kiatu chake kuwa dawa.Naomba kuwakilisha
 
Kwangu kama CCM hawajasema kama ni kweli aliua au la basi wajue hawajawatendea haki watanzania.Kwanza ningeomba rais amuombe radhi hadharani na atuambie kwa nini alifanya hayo aliyoyafanya vinginevyo twasira ya Chama Tawala itazidi kufifia
 
Kwangu kama CCM hawajasema kama ni kweli aliua au la basi wajue hawajawatendea haki watanzania.Kwanza ningeomba rais amuombe radhi hadharani na atuambie kwa nini alifanya hayo aliyoyafanya vinginevyo twasira ya Chama Tawala itazidi kufifia

Cha msingi wasimfanye katapila kuwsafishia njia mafisadi kupita kwa ulaini.lazima Dr. Salim aombwe radhi hadharani kama walivyo mchafua hadharani
 
Ndio maana serikali ya ccm mpaka leo wanatafuta mchawi wa nchi hii kupoteza amani hawampati
kwa sababu wachawi ni wao wenyewe sababu ya laana na dhambi za kuingia madarakanikwa hila,
kwa kuchafua na kuumiza watu wengine kwa tamaa ya ukubwa"
 
kila siku ccm inazidi kujiidhirisha kwa watu kwamba chama hicho ni chama cha hila mpaka kufikia 2015 kitakuwa kimejiumbua chenyewe
 
kila siku ccm inazidi kujiidhirisha kwa watu kwamba chama hicho ni chama cha hila mpaka kufikia 2015 kitakuwa kimejiumbua chenyewe

Waathirika ni wengi,Mashishanga yuko wapi?Mpaka utokee uchaguzi Igunga ndiyo mumkumbuke,mbona aibu.Leo demokrasia ndani ya CCM ni kuwapokea majeruhi ambao waliwatumia kuwa mamluki kwenye upinzani mwisho wa siku wamestukiwa wametimuliwa.Mbona baraza la ushauri ambalo liliundwa kama bakora ya kuwatoa wazee wastaafu ndani ya vikao vya maamuzi halijafanya kazi yake kama ilivyokusudiwa.

Yawezekana ilikuwa danganya toto,lakini pia ni destrui ya CCM kuahidi bila kutenda
 
Dhamiri za wote waliomnenea Salim uongo zinawasuta sasa na wanaweweseka. Ni kama mtu mchawi anapokaribia kufa anavyohangaika kutaja majina ya watu aliowaua- Ndivyo wanavyoweweseka viongozi wa CCM katika harakati za kujikosha!
 
Dhamiri za wote waliomnenea Salim uongo zinawasuta sasa na wanaweweseka. Ni kama mtu mchawi anapokaribia kufa anavyohangaika kutaja majina ya watu aliowaua- Ndivyo wanavyoweweseka viongozi wa CCM katika harakati za kujikosha!

nakugongea LIKE
 
Kuna mahali nimeandika hivi!
By Lukolo
Mwaka 2005, huyo Salim alikuwa mwarabu, muuaji wa Karume na aliyezeeka! 2015, atakuwa ni Mtanzania, mzalendo na kijana? Just thinking aloud. Mlishatuaminisha kuwa Salim ni Mwarabu na muuaji wa Karume....

Ninafikiri CCM wanazichanga vibaya karata zao hivi sasa. Maana mtu huyu wakati anadhalilishwa na kutukanwa wakati ule hakuna cha Kikwete au Mkapa au kiongozi yeyote wa CCM aliyesimama kukanusha uvumi ule. Iwaje leo wamuone anafaa hata kufanya maamuzi makubwa kama yanayofanywa na CC? Imekuwaje pia wamuweke kwenye tume ya maoni ya katiba, ilihali si mtanzania?

Kuna mengi ya kujiuliza. Lakini ninafikiri bwana mkubwa alitumia kila aina ya rafu kuhakikisha kwamba anafika pale alipo. Na leo sasa anatafuta namna ya kujisafisha dhidi ya wale aliowachezea rafu. Naona ameshindwa kwa Sumaye tu. Ila Mwandosya na Dr. Salim angalau ameshawaweka sawa. naamini watakuwa walishaombana msamaha.
 
Kuna mahali nimeandika hivi!

Ninafikiri CCM wanazichanga vibaya karata zao hivi sasa. Maana mtu huyu wakati anadhalilishwa na kutukanwa wakati ule hakuna cha Kikwete au Mkapa au kiongozi yeyote wa CCM aliyesimama kukanusha uvumi ule. Iwaje leo wamuone anafaa hata kufanya maamuzi makubwa kama yanayofanywa na CC? Imekuwaje pia wamuweke kwenye tume ya maoni ya katiba, ilihali si mtanzania?

Kuna mengi ya kujiuliza. Lakini ninafikiri bwana mkubwa alitumia kila aina ya rafu kuhakikisha kwamba anafika pale alipo. Na leo sasa anatafuta namna ya kujisafisha dhidi ya wale aliowachezea rafu. Naona ameshindwa kwa Sumaye tu. Ila Mwandosya na Dr. Salim angalau ameshawaweka sawa. naamini watakuwa walishaombana msamaha.

msamaha wa mafichoni hauna maana watumie njia ileile waliyoitumia wakati wanamchafua hapo tutaamini kweli walikosea,na kama ndiye wanamtegemea 2015 wajue wamechoza wakiwa wamesimama kwenye nyumba ya vioo tupu.
 
Kifo ni kifo tu kikifika hata Mungu unaweza kumwita shemeji,kifo chao kimefika wanatafuta hata gobore kupambana na nuclear boom labda gobore linaweza okoa jahazi!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Dr Salim asigombee tena urais maana amekwisha kuwa kiongozi mkubwa duniani, cheo cha urais hakimfai na kitamchafua zaidi na siasa za maji taka, siasa uchwara, siasa za kutafuta utajiri na kuacha kutumiakia utaalamu wako.
 
Ni kama zito kabwe tu tuliza mzuka. Hata juliana shonza amekataa tu kutumiwa mtoto wa mjini yule huwezi kumdanganya na magwanda dar-es-salaam joto kali anafurahi sasa ameingia chama ambacho nguo zake zina mvuto na zinazingatia hali ya hewa siyo makhaki kuanzia januari mpaka december mlie tu tetemeko limeanza kuyumbisha moshi aruosha sasa dar
 
Back
Top Bottom