Bandari ya Dar Es Salaam mizigo yazidi kuongezeka

Bandari ya Dar Es Salaam mizigo yazidi kuongezeka

DUARAS

Member
Joined
Sep 9, 2016
Posts
8
Reaction score
10
8c10a80c2c9520c801103c2f3e1a644a.jpg
tumeanza kuona matunda ya jitihada za serekali. leo nilikuwa bandari ya dsm nimekuta hali tofaut na watu wanavyo sema. mizigo imeongezeka kwa wingi na si kama tunavyo sikia.
 
huyu aliepost anadhihirisha kiwango chake cha kufikiri..
labda angetupa takwimu za siku zilizopita na za leo..
pia hayo makontena hayaoneshi yameshushwa lini na kwa siku ngapi...
kazi mnayo ya kusafisha zigo...
 
Wewe na ile kamati ya bunge iliyokuwa hapo bandarini recently tumwamini nani? Kamati iliingozana na reporters ambao walitujuza kwenye vyombo vya habari... You??
 
Mkuu unafanya kazi bandarini maana Tumeambiwa na hao viongozi kuwa mizigo imepungua sasa sijuwi tukuamini wewe au wafanyakazi wa TPA
 
huyu aliepost anadhihirisha kiwango chake cha kufikiri..
labda angetupa takwimu za siku zilizopita na za leo..
pia hayo makontena hayaoneshi yameshushwa lini na kwa siku ngapi...
kazi mnayo ya kusafisha zigo...
amejiunga jana mkuu
 
Hayo makontena ni picha ya zamani, acheni kupotosha, juzi tu TPA wasema mizigo imepungua na wala hawakuotoa taarifa kama kuna mizigo iko njiani halafu wewe unaleta porojo za lumumba? au unatafuta kuteuliwa nini?
 
Back
Top Bottom