Banda la CHADEMA na CCM Ushirombo,


chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nimetembelea madhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika hapa ushirombo bukombe shinyanga ambapo yameandaliwa kiwilaya. kuna mabo mengi sana hasa kuhusu
1.kilimo &ufugaji
2. Mazao ya misitu
3.vyeti vya kuzaliwa vinatolewa bure na mabanda mengi ya halimashauri ya bukombe.

Nikaamua kutembelea mabanda ya vyama vya siasa ambavyo nimeviona CHADEMA na CCM

KWA CHADEMA:
kuna watu kama 30 na wote wananunua kadi (Tshs500), na kuomba bendela, wanaulizia siasa za igunga na kalenda zenye viongozi wa cdm. Wahusika wameniambia wamegawa kama kadi 600 tangu j3 na kukusanya taarifa za ufisadi kutoka kwa wananchi. Wamealikwa kufungua matawi mapya na kupewa ng'ombe 6 wa kuendeleza mapambano. Wengine wamekuja kushukuru.

ccm
Nimekuta watu wawili ambao wamenikaribisha vizuri na kunipa kofia. Wanasema hawana shida na wanachama wapya kwa kuwa si msimu wake na kusema wanagawa tshirt kw wanaopenda. mezani kulikuwa na kadi mpya na zingine kwenye box
. Nimekaa kam nusu saa hivi sikuona mtu anatembelea banda lao labda watu 4 walipita kwa karibu na kunyosha vidole viwili.
Nilipotoka kuna watu wakaniita fisadi mie nikacheka
 

Attachments:

kwempa

kwempa

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
73
Likes
0
Points
0
Age
28
kwempa

kwempa

Member
Joined Apr 11, 2011
73 0 0
Nimetembelea madhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika hapa ushirombo bukombe shinyanga ambapo yameandaliwa kiwilaya. kuna mabo mengi sana hasa kuhusu
1.kilimo &ufugaji
2. Mazao ya misitu
3.vyeti vya kuzaliwa vinatolewa bure na mabanda mengi ya halimashauri ya bukombe.

Nikaamua kutembelea mabanda ya vyama vya siasa ambavyo nimeviona CHADEMA na CCM

KWA CHADEMA:
kuna watu kama 30 na wote wananunua kadi (Tshs500), na kuomba bendela, wanaulizia siasa za igunga na kalenda zenye viongozi wa cdm. Wahusika wameniambia wamegawa kama kadi 600 tangu j3 na kukusanya taarifa za ufisadi kutoka kwa wananchi. Wamealikwa kufungua matawi mapya na kupewa ng'ombe 6 wa kuendeleza mapambano. Wengine wamekuja kushukuru.

ccm
Nimekuta watu wawili ambao wamenikaribisha vizuri na kunipa kofia. Wanasema hawana shida na wanachama wapya kwa kuwa si msimu wake na kusema wanagawa tshirt kw wanaopenda. mezani kulikuwa na kadi mpya na zingine kwenye box
. Nimekaa kam nusu saa hivi sikuona mtu anatembelea banda lao labda watu 4 walipita kwa karibu na kunyosha vidole viwili.
Nilipotoka kuna watu wakaniita fisadi mie nikacheka
Angalia hapo kwa bluu then kwa nyekundu...thank you
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Chema cha jiuza....magamba ya .......
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
asante sana mheshimiwa kwa kutupa vitu LIVE kwani hujui tu ndugu yangu umeuburudisha vipi mchana wangu kwa habari hii kwani sasa hadi Bukombe kweli nimekubali Mungu ibariki Tanzania na Mungu ibariki CHADEM na watu wake.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Slowly Tanzania itakombolewa na wenye Nchi hii .Msirudi nyuma katika kumwaga sumu kwa uhakika.
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
1
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 1 35
I like it! It shows which party is growing at the time it shows which party is deteorating. Thank you buddy
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Likes
2
Points
0
Age
41
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 2 0
Kudanganyana ni mkakati wa wafa maji, poleni sana.....siasa yataka timing
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
Peoplezzzzzzz... Yaani hapa castle inatelemka poa kabisa. Kumbe mpk usukumani tunakubalika. Wabeja ng'osha!
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
Mleta mada
ahsante
mungu akubariki bana na tunakuombea uendelee kutujuza vingine zaidi bana
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Kudanganyana ni mkakati wa wafa maji, poleni sana.....siasa yataka timing

Naona mzee umeamua kulivalia njuga hili suala la kuwaadabisha wanaCDM jamvini. Safi sana!!
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,011
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,011 99 145
Kudanganyana ni mkakati wa wafa maji, poleni sana.....siasa yataka timing
Umesema kweli. Inategemea ni nani anayesema! Waliodanganywa siku zote wameshamjua aliyewadanganya, huyo mpya atakayekuja kama atawadanganya, wadanganyika hawajajua bado.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
Kudanganyana ni mkakati wa wafa maji, poleni sana.....siasa yataka timing
ni vema sana mukaangalia haya mambo kwenye eneo la tukio kuliko kujifariji mkiwa mbali mwisho wa siku nchi inakwenda kama huamni angalia munavyo pata taabu sana kwenye uchaguzi na jinsi mnavyo tumia nguvu kubwa kupata ushindi
 

Forum statistics

Threads 1,214,128
Members 462,498
Posts 28,502,281