Bamboo plywood bei hutopata ona

Bamboo plywood bei hutopata ona

gost

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
275
Reaction score
136
Bamboo plywood price per sheet 4*8ft 10mm 50000tsh
Kwa mnunuzi waukweli piga 0784006078
 
Napatikana mikocheni fedha karibu na kwa nyerere
 
Picha hiyo
 

Attachments

  • 1421733888991.jpg
    1421733888991.jpg
    23.7 KB · Views: 162
Inatumika kwa shuguli zipi? Bei inalingana vipi na bei za plywood kawaida? Inayo sifa za ziada?
 
Inatumika sana sana kwahapa dar kwa flooring, partition ila unaweza kutengenezea furniture........ hii ni tofauti na nyingine kama marine plywood, bamboo ni ngumu na imara bei yake ni 65,000tsh ila kwetu tutakupa kwa 50000
 
Back
Top Bottom