Balaa kubwa: Baada ya kutimliwa na JK; Mkulo, Maige kortini

Balaa kubwa: Baada ya kutimliwa na JK; Mkulo, Maige kortini

Shall wait to see the actions, am afraid the Govt is so much fond of empty promises. As a matter of fact, the trend of the current regime has been too disappointing to expect any substantive measures against corrupt acts. It's actually a question of will, passion, and invincible thrust for change not just mere twists like they have always done. Inauma sana, ni aibu kubwa
 
Ni upepo 2 unapita ............. coz Tanzania mahakama hakuna ila kwa vibaka na wezi wa simu na kuku 2
 
Kesi ya mramba, yona, na mgonja itolewe maamuzi kwanza!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Hao watu wana mali nyingi za wizi,mkulo ni fisadi mali zake nyingi amezificha kwa mfanyabiashara al-sayeed wa morogoro,mkulo kwa kumtumia al-sayeed amenunua yutong nne ambazo zinafanya kazi morogoro,pia anashirikiana na tajiri wa kilosa(babylon) kuingiza pesa chafu katika majengo,majengo mengi ya kilosa mapya mapya ni ya mkulo.
Hawa watu wachunguzwe kwa makini wana mali nyingi sana wametuibia kama serikali kupitia DPP wakipotezea nguvu ya umma itawashinda tu,aluta continua
Fafanua kuhusu huyu tajiri mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom