BAKWATA wamuunga mkono TUNDU LISSU... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKWATA wamuunga mkono TUNDU LISSU...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 17, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Wakili Msomi,Mnadhimu wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni na Mbunge wa Singida Mashariki,Mh. Tundu Antipas Lissu amepata uungaji mkono. BAKWATA wamejitokeza kimatendo kumuunga mkono Mh Lissu kwenye hoja ya kurejeshwa Tanganyika.

    Hivi punde,Mufti wa Tanzania Shekhe Issa Bin Simba amemteua Shekhe Manzi kuwa Kadhi Mkuu wa Tanganyika. Tanganyika sasa yatakiwa pia na BAKWATA. Ngoma inogile. Hongera BAKWATA,tuseme hivyo hata kabla ya Katiba mpya...
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hujaeleweka vizuri una MAGAMBAGAMBA KIUNONI
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mwemye nyumba kahamia chumba cha mpangaji.....
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    wao wanadai ameteuliwa na waziri mkuu na si bakwata.......
     
  6. S

    SNAKE HOUSE Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja ntafikiria baadaye..... Lakini nahisi hapa, kuna mbumbumbu anajaribu kutekenyatekenya jambo la msingi......Kuchanganya dini na siasa..................... Kibaya zaidi ,Most of the human race are not wise enough to discover,how BEST to approach the two controversial foes........


    Mwana JF Mmoja amtafutie Lissu Bukta ya bluuuuuuuu .......... Si anaenda fORM SEVEN (JKT) !!!!!
     
Loading...