Bakuli za kusevia zinauzwa

Bakuli za kusevia zinauzwa

Joined
Apr 14, 2018
Posts
4
Reaction score
2
Bakuli za mkono mmoja.
Waweza sevia mboga nusu na robo
Tuko kimara Mwisho karbu na matangini.
Moja sh 15,000 tu
Wasiliana nas kwa 0678849154
IMG-20180918-WA0033.jpeg
IMG-20180918-WA0023.jpg
 
Bakuli za kusevia ziko 3 na zina mifuniko
√microwave safe
√oven safe
√dishwasher safe
Zote sh 50,000

Wasiliana nasi kwa 0678849154
Tuko kimara Mwisho karbu na matangini
Tunatuma dar na nje ya dar
 
Nimezipenda hizi tatu za mwisho coz kama vile mgeni yuko kwa meza anajua nini anaenda kula.
 
Back
Top Bottom